Thời thế offer bây giờ còn kiếm được nữa không?

Status
Not open for further replies.

tuongduynam

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Em có tìm hiểu làm offer từ năm 2014 nhưng sau cũng vỡ lẽ ra là đã qua thời đỉnh cao kiếm tiền. Nên cũng nản, từ đó đến nay cũng 4 năm mà vẫn thấy anh em chiến đều không biết còn kiếm nhiều không, khổ nỗi những Pro kiếm size ngon thì lại không bao giờ chia sẻ với người khác, miếng cơm của người ta mà. Có ông bạn học trước thấy làm 2 tháng kiếm được 80 triệu, không biết giờ tình hình kiếm tiền offer nó ở mức nào rồi...

ko lead mà kiếm gì,đang thanh lý đây.

ngày xưa tôi mới mò vô offer , việc đầu tiên tôi tìm hiểu là cách làm , chứ tôi không tìm hiểu nó còn ăn được hay không :D

ngày xưa tôi mới mò vô offer , việc đầu tiên tôi tìm hiểu là cách làm , chứ tôi không tìm hiểu nó còn ăn được hay không :D
Hihi, có thể mỗi người một cảm tính. Vì là newbie nên k biết về kiếm tiền bằng of là gì. Chỉ có thể tìm hiểu qua mạng để nắm tình hình. Thấy ai cũng nói k ăn thua thế nên k đầu tư học hỏi. Nếu có ai đó nói pro vẫn kiếm nhiều thì có lẽ có niềm tin hơn

có ăn dc thì tụi nó cũng éo chỉ cho đâu ở đó mà hỏi

Em có tìm hiểu làm offer từ năm 2014 nhưng sau cũng vỡ lẽ ra là đã qua thời đỉnh cao kiếm tiền. Nên cũng nản, từ đó đến nay cũng 4 năm mà vẫn thấy anh em chiến đều không biết còn kiếm nhiều không, khổ nỗi những Pro kiếm size ngon thì lại không bao giờ chia sẻ với người khác, miếng cơm của người ta mà. Có ông bạn học trước thấy làm 2 tháng kiếm được 80 triệu, không biết giờ tình hình kiếm tiền offer nó ở mức nào rồi...
tùy người nữa, cùng 1 site 2 người làm cho 2 kêt quá khác nhau. kinh nghiệm và độ hiểu biết của họ từng con off

mặc dù câu hỏi khá vớ vẫn nhưng thôi vẫn trả lời: biết làm thì vẫn kiếm ngon, ko biết thì chắc chả đủ trả tiền net.
Cũng là một lời tự sự thôi ý mà bác. Chịu khó tìm tòi học hỏi thôi :D

tùy người nữa, cùng 1 site 2 người làm cho 2 kêt quá khác nhau. kinh nghiệm và độ hiểu biết của họ từng con off
Vâng bác. Cũng có những lời bình như này mà em cũng hiểu rõ hơn mình nên làm gì

Vài tỉ/tháng cơ á bác ????:eek::eek::eek::D

Só với ngày xưa thì không bằng, nhưng nhiều pro vẫn kiếm ác. Bây giờ vẫn nhiều công xưởng chiến offer mà bạn, cày như công nhân :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week