Ask Thời điểm này vào con Axie infinity có còn hợp?

hiimgiang

Newbie
Reactions
4
MR
0.250
Như tiêu đề ạ. Nghe giang hồ đồn tầm này giá đang xuống vậy có nên đầu tư vào con này nữa không các bác? E cảm ơn.

Như tiêu đề ạ. Nghe giang hồ đồn tầm này giá đang xuống vậy có nên đầu tư vào con này nữa không các bác? E cảm ơn.
Theo mình biết thì không nên đầu tư thêm vào nữa bạn ơi.

giờ mà đầu tư vào là lấy tiền người sau trả người trước :v

Cảm ơn các bác. Có chút vốn dư mà chưa biết vào con nào. Các bác cho e vài thông tin tham khảo được không?

Cảm ơn các bác. Có chút vốn dư mà chưa biết vào con nào. Các bác cho e vài thông tin tham khảo được không?
Tập trading với các coin trong các sàn lớn thì cũng có ăn đó bạn.

Còn muốn chơi đầu tư các site Nga ngố thì theo bạn @tuquy9999 cũng có lời.

Tập trading với các coin trong các sàn lớn thì cũng có ăn đó bạn.

Còn muốn chơi đầu tư các site Nga ngố thì theo bạn @tuquy9999 cũng có lời.
Bác có kinh nghiệm về coin không bác chỉ giáo em với theo coin cũng được một thời gian rồi

Bác có kinh nghiệm về coin không bác chỉ giáo em với theo coin cũng được một thời gian rồi
Trade thôi mà, nghĩa là bạn cứ thấy con coin nào phù hợp đang ở giá tốt ( giá đáy - giá thấp trong cuộc đời của nó ) thì mua vào, sau 1 thời gian khi giá nó đã nâng cao lên ( giá đỉnh - giá cao hơn ) thì bạn bán ra để thu cả vốn lẫn lãi từ phần chênh lệnh của lúc mua vào và lúc bán ra thôi.

Cái này hold theo cảm tính, không ai chắc chắn được lúc nào là tốt nhất để mua và cũng ko ai chắc chắn được thời điểm tốt để bán ra, tùy cảm nhận của bản thân về tình hình thị trường!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom