thời buổi loạn của pix cần phải test id mới thường xuyên share anh em toot reg nick yahoo nhanh

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
chia sẽ cho anh em box cáp toot tạo yahoo nhanh để anh em khỏi phải mất công làm việc với trang web chính của nó chỉ cần điền id và pass rồi điền mà capcha là có thể tạo được 1 nick rồi http://www.mediafire.com/?h3nbcemvv1f8lev ai thấy hay thì thank 1 cái lấy tinh thần post tiếp nhiều toot hay nhé :binhsua03:

ey ông! Cái tool này! Tui cũng có! Mà xài hay lỗi lắm! Lỗi cái là reg nick xong hay bị xóa nick đó! Có nghĩa là vào nick yahoo ko được!

ey ông! Cái tool này! Tui cũng có! Mà xài hay lỗi lắm! Lỗi cái là reg nick xong hay bị xóa nick đó! Có nghĩa là vào nick yahoo ko được!

tui xài có sao đâu mà kô được :binhsua76:

xài không được đâu, mới reg xong thì log vào dc, nhưng sau 24H là yahoo nó delete nick, mình đã xài cái này rồi

uh cái này chủ yếu để reg nick spamm :binhsua76:

Thấy reg bằng Gmail cho khỏe, vừa bảo mật cao hơn yh, vừa nhanh, nhận mail confrim của Pix cũng lẹ :binhsua02:

Tạo 1 account gmail, rồi dô pix tạo n acc pix, ví dụ acc gmail là [email protected] thì acc pix thì [email protected], cứ thế tạo bao nhiêu cũng dc, tội chi mà ngồi reg acc yahoo thế này ;))

có vẻ ngon nhỉ ,:m190::m190:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom