Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Bác tái được 1/2 vòng rồi dừng nên giờ hồi vốn là chuẩn rồi. :D

Em vào 22/09 tái gần 1 vòng full. Sau đó dừng lại. Nếu ko có luật 50/50 thì chắc bây giờ hồi vốn rồi. :rolleyes:. Nhưng ko sao. Nếu lãi cứ cộng đều sau khi admin fix mọi thứ thì hết tháng 10 này là em cũng hồi vốn và chơi trên lãi thôi. :D
Giống mình, vừa hết một vòng thì ra rule mới, thôi thì cứ thế mà chơi, rút hết phần cash còn lại là auto

Xèng rút trưa hôm qua đã về. Chưa có lệnh nào quá 24h hết.

T về ae nhé

Hic, lãi bây giờ là bao nhiêu 1 ngày mà em thấy tiền tăng chậm thế các bác nhỉ :(

Hic, lãi bây giờ là bao nhiêu 1 ngày mà em thấy tiền tăng chậm thế các bác nhỉ :(

Vẫn 6%/ ngày 3% cash 3% repurchase.
Chẳng qua mấy hôm nay lỗi script liên miên số giờ được nhận lãi ít hơn giờ ko nhận được nên tiền tăng khá chậm. :)

Vẫn 6%/ ngày 3% cash 3% repurchase.
Chẳng qua mấy hôm nay lỗi script liên miên số giờ được nhận lãi ít hơn giờ ko nhận được nên tiền tăng khá chậm. :)
Trước ý kiến để nó tăng lãi mà xong lại thế này khác gì lãi chỉ còn hơn 1%/ngày cho cash. Không hiểu programmer gà quá không khắc phục đc lỗi hay là đây là chủ ý của nó vậy :(

Trước ý kiến để nó tăng lãi mà xong lại thế này khác gì lãi chỉ còn hơn 1%/ngày cho cash. Không hiểu programmer gà quá không khắc phục đc lỗi hay là đây là chủ ý của nó vậy :(

Thực ra mình ko nghĩ có thằng admin nào phải làm trò như này để giảm lãi. Vì làm thế này người ta sẽ ko bao giờ dep cho đến khi lỗi được fix xong. Tức là tự tay chắt đứt tiền đầu tư từ bên ngoài vào.

Nên mình nghĩ đây do site này có thêm chức năng auto mới tinh làm cho mọi thứ phức tạp hơn thôi. Chứ nếu giờ admin loại hẳn cái auto đi mình nghĩ sẽ fix trong vài giờ là cùng. Có vẻ admin muốn giữ lại cái đặc điểm độc đáo này của site.

Chỉ cần ngưng cái auto là xong thôi mà, cho người ta tự mua tay rồi fix sau mà cũng ko chịu, pó tay admin.

gì có thể ngừng chứ auto là không bao giờ ngừng, đó là niềm tự hào của anh admin cao to đen hôi TAP :D

Mình thì ko nghĩ do vụ auto dẫn đến bug. Vì tính năng auto chỉ đơn giản là check trong balance, nếu đủ thì add thêm 1 record vào Database. Lỗi nó nằm ở chỗ scroltab nó chạy mỗi khi kim giờ chỉ vào số 12 bị bug, dẫn đến nó ko tính lãi. Cái vụ này khá là rắc rối nên programmer cần nhiều time fix. Mình là dân lập trình, nên nhìn từ góc độ lập trình sẽ rõ hơn các bạn khác. :)

Auto bug ở chỗ max gói rồi mà nó vẫn mua tiếp tục gói đó mà ko chịu check để mua gói $ lớn hơn, từ đó mới sinh ra 1 đống lỗi khác.

Auto bug ở chỗ max gói rồi mà nó vẫn mua tiếp tục gói đó mà ko chịu check để mua gói $ lớn hơn, từ đó mới sinh ra 1 đống lỗi khác.

>> Uhm chỗ này chặn rất đơn giản, chỉ có điều programmer kém nên ko handle trường hợp đó.

Maximum request amount allowed for this processor is about to complete. You can request only following amount at most : $0.62 USD

quá đen.

ngày mai ngồi canh 1h vô rút thôi, tăng lên 10k 1 ngày cũng ko ăn thua :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom