Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Chia sẻ với anh em 1 Website có bảng tính dành cho các bạn thích đầu tư vào Revshare nói riêng và Matrix Investment nói chung mà mình mới tìm thấy.

Các bạn thể sử dụng bảng tính này để tính toán thời gian thu hồi vốn, có lãi với bất kỳ số vốn nào mà các bạn đã bỏ ra và bất kỳ site nào với bất kỳ tỷ lệ tái đầu tư nào mà site đó quy định!

http://www.hyipmoney.com/calculator/

life is sharing.jpg

Em lạy các thánh Việt Nam mang cái đầu nóng đi kiếm tiền. Các thánh ăn gì em cúng :D :D :D
Mình thấy đây là topic để anh em chia sẽ với nhau, dep tiền vào site không thấy cộng tiền thì hỏi thăm anh em có ai bị trường hợp như mình không thôi, cách giải quyết như thế nào. Có gì đâu mà bạn đòi lạy, cúng bái nhỉ
:confused::confused::confused:

Mình thấy đây là topic để anh em chia sẽ với nhau, dep tiền vào site không thấy cộng tiền thì hỏi thăm anh em có ai bị trường hợp như mình không thôi, cách giải quyết như thế nào. Có gì đâu mà bạn đòi lạy, cúng bái nhỉ
gửi ticket đi bạn

Có gửi rồi bạn. Chờ xem sao

Gửi ticket rồi thì ko sao đâu bác. Chờ họ check rồi dep vào cho mình thôi. Lúc trước mình cũng bị lỗi này, pay bằng pp ko thấy $ trong balance đâu cả. Xem lịch sử hoạt động thấy có, nhưng xem lịch sử dep lại ko thấy. Mở Ticket liền và vài tiếng sau thấy admin trả lời là: fixed. Check lại tài khoản thấy có tiền rồi.

Gửi ticket rồi thì ko sao đâu bác. Chờ họ check rồi dep vào cho mình thôi. Lúc trước mình cũng bị lỗi này, pay bằng pp ko thấy $ trong balance đâu cả. Xem lịch sử hoạt động thấy có, nhưng xem lịch sử dep lại ko thấy. Mở Ticket liền và vài tiếng sau thấy admin trả lời là: fixed. Check lại tài khoản thấy có tiền rồi.
Mình cũng bị y chan như bác vậy, cảm ơn các bác đã tư vấn

:D:D:D bạn hiểu ý nghĩa của cái mặt này không ?

Em lạy các thánh Việt Nam mang cái đầu nóng đi kiếm tiền. Các thánh ăn gì em cúng :D :D :D
Cái câu bạn nói rõ ràng bạn đang coi thường người khác, đối với mình 3 cái mặt cười đi cùng câu đó chả có ý nghĩa gì hết. Đây là topic của bạn, mình có vấn đề liên quan vào hỏi thăm anh em ai rảnh trả lời mình, mình cảm ơn ko thì thôi thôi. Mình chân thành góp ý bạn, topic của bạn thì bạn nếu không hỗ trợ anh em thì thôi cũng đừng đá xéo như vậy, làm người khác khó chịu rồi bạn cũng không vui vẻ lên tí nào đâu

Cái câu bạn nói rõ ràng bạn đang coi thường người khác, đối với mình 3 cái mặt cười đi cùng câu đó chả có ý nghĩa gì hết. Đây là topic của bạn, mình có vấn đề liên quan vào hỏi thăm anh em ai rảnh trả lời mình, mình cảm ơn ko thì thôi thôi. Mình chân thành góp ý bạn, topic của bạn thì bạn nếu không hỗ trợ anh em thì thôi cũng đừng đá xéo như vậy, làm người khác khó chịu rồi bạn cũng không vui vẻ lên tí nào đâu
;) Các bạn đã bao giờ show cái proof trong topic này hay trong group của site chưa ?

Lúc ăn ngon lành các bạn có kêu như vạc không? Hay chỉ khi nó pay chậm 1 tý làm toáng hết cả lên.

đừng làm mình sợ :( bữa giờ tái đầu tư liên tục chưa rút đồng nào :(
Vấn đề của mình là dep tiền vào site chứ ko phải withdraw bạn nhé, với cũng có hướng giải quyết rồi. Đừng có hoang mang mà ảnh hưởng đến công việc bạn nhé

Admin nó cũng là người, nó còn gia đình có cuộc sống riêng tư, 1 ngày có bao nhiêu chuyện bất ngờ có thể xẩy ra, vì thế đâu phải lúc nào nó cũng ngồi trước máy tính canh giờ pay tiền cho các bạn được đâu chứ.

Không hiểu được điều này thì không nên chơi Invest.

Bạn xem mình có kêu như vạc, có làm toáng lên ko. Có thể bạn gặp nhiều trường hợp như vậy, nhưng mình hoàn toàn bình thường hỏi thăm kinh nghiệm anh em. Mình nghĩ là mình đang đóng góp cho topic của bạn đó chứ, sau này ai có gặp trường hợp như mình mà họ có đọc qua rồi thì tự giải quyết, khỏi phải hỏi nửa. Mình thấy bạn mới là người có cái đầu nóng, tùy người, tùy trường hợp mà bạn xử lý chứ

Admin TAP đang pay nhé, từ từ rồi tới lượt. Ngay cả PAC 5 ngày còn pay trở lại kìa, ko nên nóng vội khi chơi invest.

Bạn xem mình có kêu như vạc, có làm toáng lên ko. Có thể bạn gặp nhiều trường hợp như vậy, nhưng mình hoàn toàn bình thường hỏi thăm kinh nghiệm anh em. Mình nghĩ là mình đang đóng góp cho topic của bạn đó chứ, sau này ai có gặp trường hợp như mình mà họ có đọc qua rồi thì tự giải quyết, khỏi phải hỏi nửa. Mình thấy bạn mới là người có cái đầu nóng, tùy người, tùy trường hợp mà bạn xử lý chứ

;):p

Hello Hoang Nguyen,

You had requested for the withdrawal of $$250 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

Keep investing and earning. You bank balance is fattening up.
All the best!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week