Thỉnh giáo cao nhân Marketing FACEBOOK

JohnMJ

Junior
Reactions
31
MR
0.011
Chuyện là sếp em yêu cầu em phải tìm hiểu về quảng cáo facebook, nhưng em chẳng biết phải bắt đầu từ đâu :(

Mấy khóa học trên mạng thì đầy ra, mà chả có review nào là tin tưởng cả, toàn thấy nói "dạy chung chung, ko chuyên sâu này kia" cũng chẳng thấy ở đâu là chất lượng cả -_-

Bên e là hàng dược phẩm nên cũng hơi tù túng

Em mong được các tiền bối trong group hướng dẫn sơ bộ thế nào là Marketing FB hoặc chỉ em khóa học nào chất lượng đàng quàng xíu. Chớ sếp hong tài trợ tiền đi học :( lương tháng ko bao nhiu mà thấy khóa mấy chục triệu là tuột huyết áp cmnr :(

Mong nhận được chỉ bảo từ các tiền bối
Đội ơn các tiền bối nhiều

Nếu bạn muốn chọn khóa học để trở thành Pro thì e rằng khó. Bởi để chạy được tối ưu hiệu quả bạn cần có đủ thời gian trải nghiệm áp dụng lý thuyết vào thực tiễn.

Theo như nội dung bạn nói bên trên thì sếp đang yêu cầu tìm hiểu chứ chưa hẳn là phải tự làm vậy thì bạn hãy tìm hiểu trên mạng và tự hệ thống kiến thức theo cách hiểu để tích lũy. Còn tài liệu chính thống để bạn hiểu về cách hoạt động của Facebook bạn có thể nghiên cứu Facebook BluePrint. Đồng thời tham khảo từ cuốn Ebook "Facebok Marketing từ a-z" để có kiến thức nền bạn nhé

Link ebook: https://drive.google.com/file/d/0B0aEEOSvoFepbWJXQmJKQVJyM2M/view

Last edited:
Nếu bạn muốn chọn khóa học để trở thành Pro thì e rằng khó. Bởi để chạy được tối ưu hiệu quả bạn cần có đủ thời gian trải nghiệm áp dụng lý thuyết vào thực tiễn.

Theo như nội dung bạn nói bên trên thì sếp đang yêu cầu tìm hiểu chứ chưa hẳn là phải tự làm vậy thì bạn hãy tìm hiểu trên mạng và tự hệ thống kiến thức theo cách hiểu để tích lũy. Còn tài liệu chính thống để bạn hiểu về cách hoạt động của Facebook bạn có thể nghiên cứu Facebook BluePrint. Đồng thời tham khảo từ cuốn Ebook "Facebok Marketing từ a-z" để có kiến thức nền bạn nhé

Cám ơn tiền bối nhiều, tiền bối còn tài liệu hay giáo trình nào nữa hong, cho e xin với :(

nghe kiểu như đa cấp. không cần bỏ tiền giàu tỉ tỉ :D
mấy cái tìm tòi này căn bản học mk pr ra rồi thì đã phải hiểu làm như thế nào chứ. bét nhè thì cứ kiếm đối thủ, coi nó làm thế nào rồi bắt chước rồi biến tấu ra

Chuyện là sếp em yêu cầu em phải tìm hiểu về quảng cáo facebook, nhưng em chẳng biết phải bắt đầu từ đâu :(

Mấy khóa học trên mạng thì đầy ra, mà chả có review nào là tin tưởng cả, toàn thấy nói "dạy chung chung, ko chuyên sâu này kia" cũng chẳng thấy ở đâu là chất lượng cả -_-

Bên e là hàng dược phẩm nên cũng hơi tù túng

Em mong được các tiền bối trong group hướng dẫn sơ bộ thế nào là Marketing FB hoặc chỉ em khóa học nào chất lượng đàng quàng xíu. Chớ sếp hong tài trợ tiền đi học :( lương tháng ko bao nhiu mà thấy khóa mấy chục triệu là tuột huyết áp cmnr :(

Mong nhận được chỉ bảo từ các tiền bối
Đội ơn các tiền bối nhiều
Thứ 1: Học phí thì cũng ko tới mấy chục triệu, vài triệu thôi (mình dạy kèm facebook và google nhiều nên mình biết).
Thứ 2: Mảng của bạn là dược phẩm nên cũng là ngành vi phạm chính sách -> Khó hơn chút so với bình thường
Thứ 3: Để Pro thì nói như các bạn khác là bạn cần thời gian và chạy dự án nhiều, khi đó lý thuyết mới áp dụng vào thực tiễn. Facebook nó cũng như người con gái ấy, tính khí nó thất thường, hnay thế này mai thế khác, hnay chạy rất tốt ngày mai méo mặt...
Thứ 4: Mong bạn gặp được một bạn nào đó có tâm dạy dỗ hoặc tự học thật tốt. :)

Thanks bác. Bác có phải pro về digital marketing ko ạ? Em cũng newbie lên mạng đọc nhiều hoang mang quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom