• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Thiếu ngân hàng giao dịch, không thêm các lời quảng cáo khác "với người có bảo hiểm'"

Status
Not open for further replies.

Svenyse

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Thiếu ngân hàng giao dịch, không thêm các lời quảng cáo khác "với người có bảo hiểm'"
Mình đang cần gấp WMZ nên thu mua vào giá 21.2, mình là newbie trong web này nhưng có kinh nghiệm trader trong lĩnh vực khác nên việc check profile phòng chống scammer là khá kĩ càng. Mình muốn việc giao dịch gọn gàng và ko lằng nhằng nên sẽ go first và dĩ nhiên cần 1 người cung cấp Z có bảo hiểm để làm ăn lâu dài. Ai muốn giao dịch với mình thì pm yahoo: svenyse91 .

Mình đã chuyển yahoo chat chỉ hiện id và mọi giao dịch diễn ra đều dc confirm trên forum rõ ràng để xác định đúng người bán cho mình thực sự là người mình cần chứ ko phải 1 scammer ẩn danh nào đó đang rình mò.

Sr Mod lần đầu post bài nên ngu ngơ, mình bổ sung thêm:
Ngân hàng giao dịch Vietcombank chủ tk Nguyễn Trường Thịnh.

Last edited:
Mình đang cần gấp WMZ nên thu mua vào giá 21.2, mình là newbie trong web này nhưng có kinh nghiệm trader trong lĩnh vực khác nên việc check profile phòng chống scammer. Mình muốn việc giao dịch gọn gàng và ko lằng nhằng nên sẽ go first và dĩ nhiên cần 1 người cung cấp Z có bảo hiểm để làm ăn lâu dài. Ai muốn giao dịch với mình thì pm yahoo: svenyse91 .

Mình đã chuyển yahoo chat chỉ hiện id và mọi giao dịch diễn ra đều dc confirm trên forum rõ ràng để xác định đúng người bán cho mình thực sự là người mình cần chứ ko phải 1 scammer ẩn danh nào đó đang rình mò.
21.4 pm trí ..đủ hàng

Contact me pls! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou