Thiết kế website giá rẻ

thanhhuy

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Mình không làm web nữa nhé, do tham gia dự án lớn :). Cám ơn các bạn đã quan tâm!

Last edited:
mình cần làm 1 cái website về việc vận chuyển hàng thì giá bao nhiêu hả bác ?

Bạn inbox và nói chi tiết về site của bạn nhé. Nếu thuộc các khung trên và chức năng ngoài lề dễ tý thì giá vẫn rẽ như ơ trên. (Vận chuyễn hàng -> web giới thiệu công ty? -> nếu đúng thì chỉ có 1750000 bao hóst và domain quốc tế)
Còn nằm ngoài thì xem web như thế nào. Giá thì cũng sẽ hợp lý thôi.
Bên mình làm full nhé, từ code đến hóst và domain.
Bạn inbox để rõ hơn.
Hoặc email: [email protected]

Góp ý. Làm service thì chạy con VPS riêng đi, đáng bao tiền đâu, vào xem thử thấy loading lòi pha ra mới vào đc, nếu mình là khách thì cảm nhận đầu tiên ko đc tốt, khó dùng dịch vụ của bạn lắm.
42.112.30.38 - 395 other sites hosted on this server ... Thế này thì chạy làm sao mà mượt đc.

Đây là cho thuê Website chứ có phải thiết kế website đâu bạn :) Gói website theo yêu cầu thì đúng là thiết kế website

Mình vẫn giao code nếu ko dùng host ạ, code thì vẫn giá riêng và rẻ, hổ trợ up host.
Cám ơn @DoctorXuan đã góp ý. Đầu tháng sau mình đầu tư VPS và chuyển khách hàng của mình vào VPS đấy.
@tungngo1911 đúng rồi bạn, từ này phù hợp vs gói phát triển theo yêu cầu của khách hàng. Mình dùng từ chung cho mọi người dễ hình dung ạ
P/s: Chúc các bạn ngày mới vui vẻ và ủng hộ nhau, cùng nhau phát triển ạ !!!\

NẾU KHÁCH HÀNG CHỈ LẤY CODE THÔI THÌ GIÁ TRÊN TRỪ ĐI 1.000.000 VNĐ. (HỔ TRỢ UP LÊN HOST CỦA BẠN VÀ CHẠY WEBSITE)

Last edited:
Vừa update thêm thông tin !!!

Vừa update thêm thông tin !!!
Xác định chọn phân khúc giá rẻ nhỉ, cũng cạnh tranh khốc liệt đấy :v

Hihi. Không sao, cùng cạnh tranh cùng phát triển.
Nếu dc cả 2 cùng hợp tác nhé. Mình cứng php và asp :)
Hợp tác để cùng phát triển nào, đừng làm theo cách của VN, hãy làm theo cách của Mỹ !!!

Bên mình làm phân khúc cao :v ... 1 working hour có thể lên tới $30 :v ... Khác phân khúc khách hàng chắc ko hợp tác đc roài.

pm chủ thớt trên sky mà ko thấy trả lời!
t muốn làm 1 site do wnload phần mềm + vài chức năng đơn giản thì bao nhiêu nhỉ, inbox t nhé

pm chủ thớt trên sky mà ko thấy trả lời!
t muốn làm 1 site do wnload phần mềm + vài chức năng đơn giản thì bao nhiêu nhỉ, inbox t nhé

Bạn pm nick nào, mình ko nhận dc tin nào hết bạn ơi.
Cậu inbox cho mình skype, mình pm lại.

Last edited:
nếu làm trên wordpress để e làm cho 400-500k thôi :)

Mình cũng làm dc wordpress và joomla, opencart đấy thôi, nhưng đó là mã nguồn mở, làm xong sau này có sự cố thì khó bảo hành cho khách hàng lắm. Tiêu chí của mình là khách hàng :), không phải làm xong rồi quăng đấy !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom