• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Thiết kế áo đồng phục lớp hộ mình - Giải thưởng 5LR :)

Mẫu áo:(Mặt sau bên trái nhé, mặt trước bên phải hơi ngược đời tý :D )

PSD: http://www.mediafire.com/?5cgfxojx5f6b795

Cạn ý tưởng rùi.. Chỉ được thế này thôi. Thiết kế kiểu này thì không có logo riêng thì đẹp hơn. Nếu bạn mún có logo thì để mình thiết kế lại :D
Còn chỉnh sửa nốt mấy cái nhưng cứ vứt lên đã. Về đến nhà đã 11h làm tạm bợ mai tính tiếp :D

Mẫu áo:(Mặt sau bên trái nhé, mặt trước bên phải hơi ngược đời tý :D )

PSD: http://www.mediafire.com/?5cgfxojx5f6b795

Cạn ý tưởng rùi.. Chỉ được thế này thôi. Thiết kế kiểu này thì không có logo riêng thì đẹp hơn. Nếu bạn mún có logo thì để mình thiết kế lại :D
Còn chỉnh sửa nốt mấy cái nhưng cứ vứt lên đã. Về đến nhà đã 11h làm tạm bợ mai tính tiếp :D
Mình chỉ thích mỗi hình 25 trai với 13 gái của bạn thôi, còn chữ A1 hơi bị thô :D . Mặt sau bạn nên nghĩ thêm họa tiết, hơi ít họa tiết :D . Góp ý cho bạn , bạn làm được thêm nhiều họa tiết đẹp đẹp vào mặt sau nữa là đẹp quá :) nền màu trắng cho dễ chỉnh sửa :D

Last edited by a moderator:
Mẫu áo:

Nếu duyệt thỳ để mình xuất file ảnh để đi in nhé :D
PSD xóa nhầm folder mất rùi :D

nốt phát cuối ngày nè
ngồi chán làm nhưng cũng cạn ý tưởng rùi :))

Kết quả event :
Giải nhất trị giá 5lr thuộc về namit2507
Giải khuyến khích trị giá 1lr thuộc về lee88dung.
Các bạn còn lại sẽ nhận được 0.2lr an ủi. Cảm ơn tất cả các bạn rất nhiều.
Để lại lr nha :)

chúc mừng a nam vs a lee :-bd
lr chữ kí :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back