Chat Thị trường có tut reg gmail ios unver ko ạ

1 Thiết bị được 7 gmail free, nhưng nếu không biết nuôi thì nó sập trong 1h. Không cần phải mua tut gì cả, chiu khó làm bằng tay là được.
Nuôi sao bác. Mà em thấy nhiều bác bán cae gmail sống 1-24h, ko hiểu loại này là ntn bác nhỉ

Mình có thử code Auto trên ios rồi, nhưng thật sự là không như mong đợi, mười ăn 1, không dễ ăn anh gồ tí nào

Nuôi sao bác. Mà em thấy nhiều bác bán cae gmail sống 1-24h, ko hiểu loại này là ntn bác nhỉ
Thì tuỳ ip reg nữa, ip việt thì 10 reg dc 1, ip mấy nước sạch thì 10 reg dc 8 v thôi bác, loại live 1-24h thì là reg trên android change info hoặc trình duyệt, còn ios thì live lâu hơn do tk ios khó auto reg( phải jailbreak)hơn nên a google cũng ít quét hơn

Thì tuỳ ip reg nữa, ip việt thì 10 reg dc 1, ip mấy nước sạch thì 10 reg dc 8 v thôi bác, loại live 1-24h thì là reg trên android change info hoặc trình duyệt, còn ios thì live lâu hơn do tk ios khó auto reg( phải jailbreak)hơn nên a google cũng ít quét hơn
em chạy tool ios mà nó live tầm trên 4 tiếng xong tỉ lệ 10 con được 2 con live qua ngày là bị trảm luôn kh biết do ip hay do đâu

Đang có tut reg giả lập , đang reg để bán nên không share, không bán chỉ để khoe . :D .

Mình đang có mail reg giả lập live 72h ,có độ hên xui live vĩnh viễn , cần hợp tác ra hàng , ai cần hợp tác ib nhé

Như tiêu đề ạ, e đi tìm tut mà bị lừa 2 lần rồi ạ
bác nào biết tut xịn ko ạ
bạn kỳ vọng 1 ngày sẽ reg đc số lượng bao nhiêu, tỉ lệ sống khá trừ những ngày google làm gắt.
bạn tìm reg tool hay reg tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back