New Theo Copytrade 2 tháng lãi được ~7000$

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
925
MR
3.284
Insuree Balance
50512|500
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Update 03/12
Vì lý do riêng nên mình đã đóng hết tất cả lệnh và rút tiền nên mình sẽ không support topic này nữa. AE có vốn dư muốn thì có thể tự nghiên cứu Copytrade nhé. Mình nghĩ cái này trong tương lai sẽ là xu hướng. Lúc nào comeback mình sẽ update thêm cho ae.

Update 10/03/2023
Update: vừa chốt sóng toàn bộ đều lãi. ae nào có hứng thú và tiền dư có thể theo 1 ít nhé
View attachment 213477
Chào mọi người lâu lắm mới post bài lên forum. Bài viết của mình nhầm mục đích chia sẻ quá trình và lợi nhuận từ lúc bắt đầu biết Copytrade(2 tháng trước) của mình cho anh em tham khảo. Nếu anh em nào có hứng thú muốn tham gia thì mình sẽ hỗ trợ.

Copytrade là gì anh em google để hiểu rõ hơn nhé mình tóm tắt lại thế này:
*Copytrader là sao chép toàn bộ lệnh của 1 Trader chứ không liên quan đến bot/auto gì hết. Tức là khi Trader mở lệnh như nào, bao nhiêu tiền thì sàn sẽ tự Copy trang cho mình lệnh y chang theo tỉ lệ mình cài đặt trong tài khoản.
Ví dụ Trader mở 1 lệnh Short với khối lượng là 100$, bạn CopyTrader đó với cấp số nhân là 0.1 thì sàn sẽ tự mở cho bạn 1 lệnh Short 10$. Và khi đóng lệnh bạn sẽ mất 8% cho sàn. Lãi 10$ - phí bạn còn 9.2$

- Bạn có thể tự đóng lệnh(không khuyến khích) và rút tiền bất kỳ lúc nào
-

"Lưu ý quan trọng: là mình copy theo người quen được hướng dẫn chỉnh tỉ lệ copy theo số vốn mình có chứ không phải là copy bừa mấy ông top trên đấy nhé. Khuyến cáo mọi người không nên copy mấy ông top, có rất nhiêu người đã bị cháy do copy lung tung và không đúng tỉ lệ.
Vậy lên đề nghị anh em chỉ theo dõi duy nhất 1 Trader mình share ở đây trên 1 tài khoản thôi không copy lung tung lại không đủ vốn và dễ bị loạn nhé"

WARNING: Không ủng hộ anh em vay tiền chơi bất kỷ một loại coin hay đầu tư gì.
Luôn luôn dùng tiền rảnh rỗi để đầu tư, có ít chơi ít, có nhiều chơi nhiều.
Khuyến khích các bạn chơi thử vài trăm $ để xem trader và cách sàn hoạt động, không tất tay
*Đầu tư bất kỳ cái gì cũng có rủi ro. Mong các bạn có thể kiểm soát số tiền của mình một cách thật tốt.

Trader này theo cảm nhận của mình thì quản lý vốn rất tốt và mình đã lãi ~6k5$ trong vòng 2 tháng, mình mong ae tham gia cũng kiếm được thêm thu nhập.

Đây là quá trình và hình ảnh proof của mình:
Ấn vào nút SPOILER để hiện nội dung
Mình tham gia 2 tháng trước với số vốn 2000$. Mình nạp vào ngày 20/07

Đến đúng 30 ngày sau thì mình lãi được 2200$.

Sau đó mình có nạp thêm 2 lần ~2000$ và 1 lần 800$ nữa. Như hình trên. và nâng tỉ lệ copy lên cao hơn lúc đầu.
Đến 2 hôm trước tức là ngày thứ 59 tham gia thì đây là ROI của mình

Hôm nay chốt phát cuối nữa

Vậy là tổng cộng mình mình lãi hơn 7k$ trừ đi phí sàn tự cắt cho Trader là 8% và phí linh tinh thì mình còn lãi cỡ 6k5$.
Mình rút tiền ra bớt và để lại ở tk đúng 10k$ để Copy tiếp. Đây là ảnh mình rút tiền mấy hôm rồi.

Anh em sau khi đăng ký tài khoản xong có thể tìm Trader VuDucThanhLong rồi vào mục Người theo dõi là thấy mình đang đứng top lợi nhuận ở trong đấy: @ahihi36

Còn đây là link ref của mình:
Anh em nhấn vào link rồi đăng ký như bình thường, nhớ cài đặt hết các bảo mật trong đó + KyC nhé.

Hướng dẫn copytrade
Ấn vào nút SPOILER để hiện nội dung
Sau khi đăng ký anh em nạp tiền bằng USDT sang tài khoản Bitget sau đó chuyển sang ví Future. Tiền hiện vào ví Future là được

Tiêp theo ae quay lại trang chủ ấn vào mục Copy Trade

Ở bước này các bác lưu ý đúng trader VuDucThanhLong có số người theo dõi gần full kìa là chuẩn nhé
ae ấn vào nút Sao chép sau tên của VuDucThanhLong. Mình Copy rồi nên biến thành nút Sửa

Bước này lưu ý
Các bác ấn sang "Cấp số nhân" rồi chỉnh tỉ lệ theo số tiền của các bác theo số vốn như sau:(XEM ẢNH DƯỚI rồi hẳn lưu)

Chỉnh theo như này:
Tức là Trader này đánh vốn 5000$ nếu bạn cũng có vốn 5000$ thì cài đặt cấp số nhân là 1
Còn vốn 500$ thì chỉnh cấp số nhân là 0.1
Hệ thống sẽ tự động copy theo tỉ lệ đó. Ví dụ vốn mình đang 10k$ thì mình đặt cấp số nhân là 2. Vậy Trade vào 1 lệnh có khối lượng 500$ thì hệ thống sẽ tự tạo cho mình 1 lệnh giống y chang nhưng x2 lên là 1000$ lệnh đó.

Link group telegram chính của Trader VuDucThanhLong cho anh em vào tham khảo:

Anh em chưa có acc nhớ reg ref ủng hộ mình nhé. Mình sẽ hỗ trợ hết khả năng

Lâu lắm không viết văn nên hơi lủng củng có thiếu xót gì hoặc còn gì thắc mắc cứ hỏi mình sẽ hỗ trợ nhé

Last edited:
trade thử 100$ có đặt được tỷ lệ không bạn? Tỷ lệ lúc đó là 0,02 à bạn?

trade thử 100$ có đặt được tỷ lệ không bạn? Tỷ lệ lúc đó là 0,02 à bạn?
Đúng rồi bạn cứ lấy gốc của trader là 5000$ chia ra thôi. mình cũng khuyến khích các bạn deposit ít để xem sàn và trader chạy thế nào trước

này có rủi ro lệnh không đc đi đúng hay lag gì đó ko chủ thớt
Mình theo dõi lâu thì chỉ có lỗi sàn max volume cho đồng coin đó dẫn đến việc 1 số tài khoản sẽ không copy được lệnh đó. Không copy được thì mất ăn thôi chứ cũng không phải rủi ro gì.

có group tele ko b
Đây bạn. group chính của VuDucThanhLong

Mình sẽ cập nhật 1 số ảnh khi vào lệnh cho anh em newbie hiểu rõ hơn.
Hôm nay trader đánh 17 lệnh, có 1 lệnh btc đang lỗ còn những lệnh khác đang lãi kha khá.

Attachments

68.9 KB · Views: 64
vốn tối thiểu là bao nhiêu bạn ?
vốn 100$> cậu nhé. hôm trước mình nghe nói là kick những người có vốn dưới 300$ không biết giờ còn không thì mình k chắc.

Đã ref. Vốn 200$ theo được chứ bạn?
Có cần set rủi ro cắt lỗ gì không? Kẻo thành holder mất

Đã ref. Vốn 200$ theo được chứ bạn?
Có cần set rủi ro cắt lỗ gì không? Kẻo thành holder mất
Không bạn nhé. cứ set theo tỉ lệ cấp số nhân như mình hướng dẫn ở trên là được.
Trader sẽ tự vào lệnh và tự đóng lệnh việc của bạn chỉ là follow thôi.

Không bạn nhé. cứ set theo tỉ lệ cấp số nhân như mình hướng dẫn ở trên là được.
Trader sẽ tự vào lệnh và tự đóng lệnh việc của bạn chỉ là follow thôi.
Đang theo trader này. Thông thường bao lâu ông này trade lần v bạn?

Đang theo trader này. Thông thường bao lâu ông này trade lần v bạn?
Tuỳ thị trường biến động như thế nào bác ạ. tần suất như nào bác có thể vào gr telegram để theo dõi mọi người nói chuyện.
2 tuần qua tổng trader đã đánh >60 lệnh và đang "gồng lãi"

lãi ghê thế luôn à ~7000$ :popo_beat_brick: , đang chờ đại gia 1k$ vô phán :popo_too_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom