Help ThemaPoster sẽ vượt capcha trong bản update 1.24

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Freddy vừa thông báo là bản update 1.24 sắp tới sẽ vượt dc capcha.
Yes, 1.24 will have it. Already working on it since today (I had more time finally).

Một tin mừng đối với những ai đang sử dụng themaposter,và theo như mình suy đoán thì nó sắp tăng giá đấy. :binhsua146:
Và có thể sắp tới nữa,theo lời bác bebebe nói thì sắp có auto wordpess đấy. :D

Last edited by a moderator:

ntboy810

Senior
Reactions
438
MR
0.002
Cứ lên phiên bản mới là tăng giá. Điều hiển nhiên rồi. Quan trọng hiệu quả của nó có hơn bản cũ không. Nói vượt mà vượt không được càng phí tiền.

tớ thì tớ dek tin nó vượt dc captcha.Có chăng nó vượt dc cái cap nào thì vượt,ko vượt dc nó hiện thông báo :Ê mày gõ dùm tao đi,tao potay rùi.
Cái này phải thuê serve gõ đó bạn hiền à,và cái này là người gõ chứ ko phải là máy đâu.1kcapcha/1$ .Như post new ấy mà,đoán thế. :binhsua146:

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Nếu như 1$/1k cap thì bình thường bởi vì forum capcha khá ít.
Cứ đợi đã xem sao. :D

Đúng rồi đó , 4r capcha khá ít . nếu 1$/tháng thì ai cũng bỏ ra đc mà :) xài làm gì tới , nhiều khi nó thu mỗi người thêm 1$ nó còn lời :))

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

tớ thì tớ dek tin nó vượt dc captcha.Có chăng nó vượt dc cái cap nào thì vượt,ko vượt dc nó hiện thông báo :Ê mày gõ dùm tao đi,tao potay rùi.

làm gì mà k vượt đc , đưa thêm tiền hằng tháng nó thuê người gõ là vượt vèo vèo :D

Đúng rồi đó , 4r capcha khá ít . nếu 1$/tháng thì ai cũng bỏ ra đc mà :) xài làm gì tới , nhiều khi nó thu mỗi người thêm 1$ nó còn lời :))

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

làm gì mà k vượt đc , đưa thêm tiền hằng tháng nó thuê người gõ là vượt vèo vèo :D
1$/tháng :m146:

Coi như là 10 capcha một bài,thì 1k capcha thì dc 100 đối với mấy bác leecher pro thì cái này chỉ đủ một một day thôi. =))

Uh nhỉ , quên mất nó tính kí tự :D mình cứ tưởng 1 dãy là tính 1 lần chứ ? phải k nhỉ ? mà mình thì k có chơi spam , chỉ chơi collection thôi thì đâu có dùng nhiều như vậy :)

Uh nhỉ , quên mất nó tính kí tự :D mình cứ tưởng 1 dãy là tính 1 lần chứ ? phải k nhỉ ? mà mình thì k có chơi spam , chỉ chơi collection thôi thì đâu có dùng nhiều như vậy :)
Tính theo dãy nhưng một bài post sẽ có khoảng 10 forrum có cap. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week