Suggest Thêm cái lý do banned

vote

Upvote 0
Bị banned mà còn đòi hỏi :eek:

Upvote 0
Bị banned mà còn đòi hỏi :eek:
ý bác ấy là nên để dưới nhưng cái nick bị banned khi cần thì chỉ cần click vào đó để biết vì sao bị banned, khoi phải check

Upvote 0
Ý hay nhưng ko biết @Shin làm được không ?

Upvote 0
E nghĩ đứa nào scammer, đóng cho nó cái dấu vào avatar chữ scam nữa, chứ có mấy bác nghỉ mmo tự xin ban nick, giờ trôi mất cái banlist ko xem lại dc cứ tưởng họ scam, còn lý do banned forever thì dán vào chữ ký luôn. e nghĩ cần 1 mod chuyên phụ trách việc này. Nếu banned vài ngày thì có thêm cái nút bấm hay ghi vào nick luôn để người khác giao dịch hay bạn bè đỡ lo

Upvote 0
Mình thấy ban quản trị nên thêm cái button này ở ngay dưới nick bị ban, mỗi khi click vào nó sẽ show ra cái popup lý do bị ban và ngày unban. chứ mỗi lần muốn biết nick đó bị ban do cái gì phải vào https://mmo4me.com/banlist/ check rất là bất tiện

E nghĩ đứa nào scammer, đóng cho nó cái dấu vào avatar chữ scam nữa, chứ có mấy bác nghỉ mmo tự xin ban nick, giờ trôi mất cái banlist ko xem lại dc cứ tưởng họ scam, còn lý do banned forever thì dán vào chữ ký luôn. e nghĩ cần 1 mod chuyên phụ trách việc này. Nếu banned vài ngày thì có thêm cái nút bấm hay ghi vào nick luôn để người khác giao dịch hay bạn bè đỡ lo

Thích ý kiến của 02 bạn này. Vote làm luôn :D:D

Upvote 0
Mình muốn góp ý là nick nào bị ban thì cũng để trang profile của mem đó vào xem cũng như tìm hiểu lại.
Chứ khoá luôn không cho xem cũng như tìm thông tin liên quan thì cực kì ức chế.
Mình muốn giống như VBB chút là khi vào profile người đó vẫn xem được thông tin cũng như lí do bạn ở mục Inf...
Không rõ đây là tính năng của Xenf hay @Shin chỉnh lại được thì mình ủng hộ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week