Thêm 1 trang treo máy cho anh em kiếm tiền.

lycatminh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Tôi muốn chia sẻ với bạn phương pháp này thu nhập mà tôi đã tìm thấy trên một diễn đàn tiếng Anh rất thú vị và tôi đang sử dụng. Bởi vì bạn là một trong những người đầu tiên bắt đầu, bạn có thể kiếm được nhiều tiền (trong thực tế, bạn cũng có thể tham khảo bạn bè của bạn và kiếm được một tỷ lệ phần trăm trên thu nhập của họ) và tôi muốn nhấn mạnh thực tế là bạn có thể bắt đầu với điều này hoàn toàn miễn phí mà không cần trả bất cứ thứ gì ra khỏi túi của riêng bạn. Bạn có thể thanh toán qua Paypal hoặc Doge / BTC Coin.

Phương pháp trên bao gồm việc chia sẻ sức mạnh tính toán của bạn (để bạn có thể kiếm được mà không đầu tư bất cứ điều gì) hoặc tiền thuê nhà "nhiều hơn công suất máy tính của công ty để kiếm được nhiều hơn nữa. Các công ty cho phép chúng tôi để có được thu nhập này là CoIntellect.

Dưới đây là một số câu hỏi thường gặp lấy trực tiếp từ trang web của công ty và cuối cùng bạn sẽ tìm thấy dấu hiệu của bạn lên liên kết.

Tại sao sử dụng CoIntellect?
CoIntellect là một công ty khai thác điện toán đám mây sáng tạo đó là nhanh chóng, an toàn và an toàn để sử dụng. CoIntellect cung cấp dịch vụ cho thuê băm cùng với sự hỗ trợ 24/7 và trả tiền-outs. Chúng tôi cho phép người dùng để mua băm điện và cho phép các thợ mỏ để đóng góp cho một hồ bơi.
Ngoài ra, chúng tôi làm cho nó dễ dàng cho bạn để tiền mặt ở hiện tượng crypto-tiền tệ.

Những gì tôi phải làm gì để kiếm tiền?
Trước hết bạn phải đăng ký sử dụng một lời mời. Một khi bạn đã đăng ký bạn cần phải tải về phần mềm khai thác khoáng sản được gọi là thợ mỏ. Tại thời điểm này, xu thợ mỏ hiện có sẵn cho tất cả các hệ thống Windows.

Làm thế nào để phần mềm làm việc?
Phần mềm tiên tiến CoIntellect của hoạt động bằng cách khai thác khả năng tính toán của đơn vị xử lý đồ họa (GPU) và bộ xử lý máy tính (CPU) với mục đích băm.

Tải GPU trung bình là gì và có bất kỳ nguy cơ quá nóng?
Phần mềm khai thác có thể được cấu hình để sử dụng 100% khả năng của GPU của bạn. Ngoài ra, tải GPU của bạn cũng có thể được giảm nếu bạn muốn. Với biện pháp thông gió và quạt hoạt động, nóng quá không phải là một nguy cơ cho card đồ họa không ép xung.

Làm thế nào để hiệu suất máy tính của tôi ảnh hưởng đến thu nhập của tôi?
Máy tính với các thiết bị hiệu quả hơn sẽ có thể cung cấp năng lượng băm hơn. Điện băm lớn hơn mang lại lợi nhuận lớn hơn.

Tôi có thể kiếm được bao nhiêu?
Trong khi không có giới hạn về bao nhiêu người dùng có thể kiếm được, tổng thu nhập của họ sẽ phụ thuộc vào một số yếu tố bao gồm nhưng không giới hạn: băm điện, mạng khó khăn, giá cryptocurrency, và thu nhập liên kết.

Khi nào thu nhập của tôi có thể rút?
Thu nhập là có thể rút trong ngày. Hoa hồng liên kết được phát hành mỗi 14 ngày.

Làm thế nào tôi có thể làm tăng doanh thu của mình?
a. Tăng sức mạnh băm cá nhân
b. Hợp đồng mua băm
c. Tham khảo nhiều người dùng dịch vụ

Tôi có thể kiếm được miễn phí?
Có. Người dùng có thể kiếm thu nhập bằng cách cài đặt phần mềm khai thác của chúng tôi - Coin Miner. Bên cạnh đó chúng tôi có chương trình liên kết của chúng tôi là hoàn toàn miễn phí.

Làm thế nào để nhận được thu nhập của tôi?
Thu nhập có thể được thanh toán thông qua PayPal hoặc cryptocurrency bạn lựa chọn.

Bao nhiêu để tôi kiếm được từ affilates của tôi?
Chương trình liên kết của chúng tôi khuyến khích các thành viên hiện có để mời người dùng mới cho nền tảng CoIntellect. Để khuyến khích quá trình này, các chi nhánh sẽ được thưởng một khoản hoa hồng 10%.

Bạn còn chờ gì nữa? Bắt đầu để kiếm được bây giờ trong 3 bước đơn giản:
1) Đăng ký ngay TẠI ĐÂY.
2) Tải về phần mềm (ngay bây giờ nó chỉ hoạt động với các hệ thống Windows, nhưng ngay sau đó cũng sẽ hỗ trợ hệ điều hành khác)
3) Khởi động phần mềm và ghi nhớ để nhập key bản quyền của bạn (nó xuất hiện trong trang web ở đầu một khi bạn đăng nhập) trong phần mềm khai thác mỏ.

Bảng giá của em nó : Anh em đăng ký ủng hộ nha :D

Đào nhanh khi chưa nát :D

1 không hướng dẫn
2 không có Proof
3 không nói rõ là đào cái gì
4 tôi sẽ BAN nick bạn 1 tuần vì post bài lung tung

nhanh thế, vừa định post site này, site này mới nên chưa có proof đc đâu

treo 1 ngày dc 0.2 euro
chạy xì khói đứng máy luôn
ai gần tiệm nét thì ra đó mà cài cho ngon

cái này treo VPS thì đc chứ mà treo máy thật chắc die sớm

Cái này không phải khai thác VGA đâu nha. Nó khai thác CPU đấy các bác. Cái này treo VPS thì ngon cơm :v

copy ben tbn :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back