SCAM TheENDLESS Scam Tool Traff

mấy cái này ăn thua ở nguồn proxy :popo_angry: mình cũngđang chơi ! khá chua
Đúng đấy họ đã cho thuê proxy bố lại đi thuê rồi cầy lại traffic, bọn cho thuê nó tính hết rồi nếu dc thì chính bọn proxy nó làm, trước hỏi thằng scam này nó đòi ck trước nó chỉ may mình tỉnh đòn với dọng điệu văn của nó.

Tổng thiệt hại bao nhiêu vậy chủ thớt :popo_big_smile::popo_big_smile:

Cảm ơn Bác chủ thớt! Nếu được bác hãy nói về cam kết của người bán, lúc đó chúng ta tránh được nhiều thứ!.
Lúc đầu mình vẫn thấy mọi thức hào nhoáng: Hình ảnh Tools, băng chứng chuyển khoản, khả năng chạy của Tools..
Vấn đề mình đang đặt dấu hỏi trước khi mua Tools: đồ ngon còn tới lượt mình... và cuối cùng mình vẫn cảm ơn Bác đã nêu lên nghii vấn từ trước của mình!

Last edited:
Tên đó bán tool id với pass kết nối với server của nó, nó đóng server toàn bộ tool bán cho ae ko dùng dc nữa...

Cũng là nạn nhân trong vụ này. Chấm cho chủ tus
Cung cấp hình ảnh trích dẫn nếu được Bác à! Vì chúng ta cần giúp người khác tránh những giao dịch không có xác thực về sao(GDTG cung cần lắm)

Cung cấp hình ảnh trích dẫn nếu được Bác à! Vì chúng ta cần giúp người khác tránh những giao dịch không có xác thực về sao(GDTG cung cần lắm)
Cái này kiểu mua tool về chạy, ngta vẫn giao tool bth nên có trung gian cũng vậy thôi bác.
Vấn đề là giờ ông chủ tool này tắt server chạy rồi nên ai mua sau hoặc mới mua thì chưa lấy lại được vốn. Mấy ông mua trước chạy thì chắc lấy được vốn cả rồi nên ngta ko post làm gì.

Cái này kiểu mua tool về chạy, ngta vẫn giao tool bth nên có trung gian cũng vậy thôi bác.
Vấn đề là giờ ông chủ tool này tắt server chạy rồi nên ai mua sau hoặc mới mua thì chưa lấy lại được vốn. Mấy ông mua trước chạy thì chắc lấy được vốn cả rồi nên ngta ko post làm gì.
Bác đã xem hết chủ để của người bán Tool kia chưa? Bạn có hiểu việc cung cấp thông tin để người sau tránh vết xe đổ là tốt không! Vấn đề SCAM có nhiều dạng ! Hay là Bác muốn sự việc lại tiếp diễn!

Cảm ơn Bác chủ thớt! Nếu được bác hãy nói về cam kết của người bán, lúc đó chúng ta tránh được nhiều thứ!.
Lúc đầu mình vẫn thấy mọi thức hào nhoáng: Hình ảnh Tools, băng chứng chuyển khoản, khả năng chạy của Tools..
Vấn đề mình đang đặt dấu hỏi trước khi mua Tools: đồ ngon còn tới lượt mình... và cuối cùng mình vẫ cảm ơn Bác đã nêu lên nghii vấn từ trước của mình!
Hình thức cam kết đối với mình thì thanh toán 1 lần và được dùng mãi mãi (kể cả các update của tool sau này). Dự án thứ 2 thì cũng giống vậy nhưng mình chưa nhận được tool. Còn dự án thứ 3 thì hợp tác mình mua tool và vps, còn chủ tool cung cấp proxy. Khi nào mình huề vốn thì chia lợi nhuận 6:4

Hình thức cam kết đối với mình thì thanh toán 1 lần và được dùng mãi mãi (kể cả các update của tool sau này). Dự án thứ 2 thì cũng giống vậy nhưng mình chưa nhận được tool. Còn dự án thứ 3 thì hợp tác mình mua tool và vps, còn chủ tool cung cấp proxy. Khi nào mình huề vốn thì chia lợi nhuận 6:4
Cám ơn Bạn nhiều! Mình có bình luận trong chủ đề của Bác bán Tools đó, chủ yếu để làm sáng tỏ nghi ngờ của mình! Cuối cùng thì cũng đã rõ hơn!

Trước em cũng suýt bị lừa, may là em thuộc dạng khó tính, thấy kiểu nhắn tin bố đời như thế là em say no. Ở đâu cái kiểu bán hàng mà coi thượng đế như đi xin của nó không bằng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom