The Voice VIỆT là thảm họa hãy tẩy chay nó

Reactions
479
MR
0.000
[video=youtube;EhGBy80qUac]http://www.youtube.com/watch?v=EhGBy80qUac[/video]

THẢM HỌA ĐƯỢC CHỌN ( TRẦN BẢO ANH ) =)) =)) =)) ,DÀN XẾP KẾT QUẢ LÀM ĂN BỐ LÁO =)) =)) KHÔNG COI KHÁN GIẢ RA CÁI GÌ CHỈ CÓ THỂ LÀ THE "VOIIII" VIỆT

Last edited by a moderator:
THẢM HỌA ĐƯỢC CHỌN ( TRẦN BẢO ANH ) =)) =)) =)) ,DÀN XẾP KẾT QUẢ LÀM ĂN BỐ LÁO =)) =)) KHÔNG COI KHÁN GIẢ RA CÁI GÌ

[video=youtube;lnK1e1sTN-E]http://www.youtube.com/watch?v=lnK1e1sTN-E[/video]​

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Tất cả đều là chiêu câu khách của Cát Tiên Sa . Mọi người xem không phải để giải trí mà xem để biết lũ cờ trên kia đang làm những trò gì ^^ The Voice đang dần chuyển sang The Face ^^

anhhoanbt

Banned
Reactions
246
MR
0.000
cái này cũng ko có gì lạ, thèn trần lập fuvk con bảo anh thì phải chọn nó chứ sao, ko chọn thì nó đâu cho fuvk nữa. nó hát dỡ mà fuvk ngon lắm đóa.

Mọi người càng chửi , càng tò mò xem lũ đó làm gì tiếp theo thì giá quảng cáo trong giờ "Kim cương" đó càng tăng ^^ Hôm bữa thấy bảo tăng thêm 20tr/15s quảng cáo ^^ Bình quân 1 tối Cát Tiên Sa thu về gần 3 tỉ tiền quảng cáo ^^

Mấy ông cũng dc cái miệng, giỏi lên hát dc như người ta đi:))
Nói nhảm vậy bạn ^^ Biết hát thì mình đã đi hát. Còn việc mọi người nhận xét là việc của mọi người. So sánh ngu ngốc
Việc Bảo Anh hát không bằng 2 người còn lại. Giọng yếu hát không lên nổi ai nghe cũng rõ. Còn fan của Bảo Anh thì toàn là fan club của mấy ông bà huấn luyện viên kia vào làm trò để PR cho chương trình cả thôi ^^
Việc gì phải quan tâm và cãi nhau vì mấy đứa vớ vẩn đó ^^ Lên youtube xem cho sướng ^^

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
M thấy chương trình này cũng hay, nhưng k nên hát nhạc nước ngoài nhiều quá, thỉnh thoảng có câu được rồi :| và đừng dàn xếp kết quả là ok :m016: em đó xinh, BGK nhìn đủ phê rồi còn tâm trí đau mà nghe hát =))

M thấy chương trình này cũng hay, nhưng k nên hát nhạc nước ngoài nhiều quá, thỉnh thoảng có câu được rồi :| và đừng dàn xếp kết quả là ok :m016: em đó xinh, BGK nhìn đủ phê rồi còn tâm trí đau mà nghe hát =))

em xinh vì thế em được chọn =)) =)) =))

taylor swiff viêt nam =)) =)) =)) =))

Nói nhảm vậy bạn ^^ Biết hát thì mình đã đi hát. Còn việc mọi người nhận xét là việc của mọi người. So sánh ngu ngốc
Việc Bảo Anh hát không bằng 2 người còn lại. Giọng yếu hát không lên nổi ai nghe cũng rõ. Còn fan của Bảo Anh thì toàn là fan club của mấy ông bà huấn luyện viên kia vào làm trò để PR cho chương trình cả thôi ^^
Việc gì phải quan tâm và cãi nhau vì mấy đứa vớ vẩn đó ^^ Lên youtube xem cho sướng ^^

Nếu như vậy thì đừng nói the voice là thảm họa, bạn biết cái j mà nói nó và tẩy chay nó, ko thích xem thì biến, làm j phải xoắn, xin hết=))

em xinh vì thế em được chọn =)) =)) =))
thế mới nói chương trình nên đổi tên thành THE FACE ^^

- - - Updated - - -

Nếu như vậy thì đừng nói the voice là thảm họa, bạn biết cái j mà nói nó và tẩy chay nó, ko thích xem thì biến, làm j phải xoắn, xin hết=))
bạn bị loạn thị à ? Tôi ko phải chủ topic, tôi ko có nói là thảm họa, tôi cũng không có nói là tảy chay. Bạn chẳng là cái thá gì mà bày đặt bảo người ta biên hay ko biến. Tôi xem the voice chẳng qua là để xem bè lũ showbiz giờ làm trò gì chứ chẳng phải vì giải trí nghe nhạc. Muốn nghe nhạc thì tôi lên youtube nghe mấy bài của chính ca sĩ họ hát còn hay hơn, còn mấy bài tiếng Việt thì nghe của những ca sĩ trẻ và gạo cội còn hay hơn là mấy con cờ của Cát Tiên Sa ^^

thích tẩy chay đấy làm sao nào,không coi khán giả ra cái gì ,dàn xếp kết quả không tẩy chay à =)) =))

đây không xem nhưng thích tẩy chay đấy chướng tai gai mắt k để yên được

thấy cái xấu xa không dám nói lên ,hèn =))

stargame95

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Các bạn k biết nge nhạc thì thôi nhóe, biết là giọng nó yếu nhưng đâu phải cứ giọng tốt là hát hay, các bạn chả biết tí gì về kĩ thuật hát thì đừng lên tiếng. Thời đại gì toàn nge mấy cái nhạc vpop nhảm xẹt, tông nốt k ra hồn, nge chỉ như nge theo cảm hứng chứ chả biết 1 tí gì về âm nhạc mà cứ bô bô cái mỏ. tuy hqa giọng bảo anh yếu. nhưng tông cực chuẩn nốt cũng phải gọi là ổn hơn 2 người kia, các bạn nghĩ mình giỏi thì lên học thanh nhạc đi rồi phán

Các bạn k biết nge nhạc thì thôi nhóe, biết là giọng nó yếu nhưng đâu phải cứ giọng tốt là hát hay, các bạn chả biết tí gì về kĩ thuật hát thì đừng lên tiếng. Thời đại gì toàn nge mấy cái nhạc vpop nhảm xẹt, tông nốt k ra hồn, nge chỉ như nge theo cảm hứng chứ chả biết 1 tí gì về âm nhạc mà cứ bô bô cái mỏ. tuy hqa giọng bảo anh yếu. nhưng tông cực chuẩn nốt cũng phải gọi là ổn hơn 2 người kia, các bạn nghĩ mình giỏi thì lên học thanh nhạc đi rồi phán

Like++++++++++++++++++++++

đây là chương trình sản xuất cho khán giả việt nam,giọng hát mà những người không biết gì âm nhạc thấy hay ,hiểu không? tôi chả cần biết gì âm nhạc gì xấc đơn giản không hay là không hay

bơi hết vào đây nào fan Bảo Anh taylor swiff VIỆT NAM =)) =)) =))

Tớ chả phải fan của bảo anh, nói thật bảo anh hát k hay, nhưng đủ sức để qa mặt 2 người kia, bạn xem lại đi, bạn không tin cứ hỏi nhưng nười rành về âm nhạc sẽ nói cho bạn nge.
Bạn biết vì sao TV VN mà phải hát nhạc ngoại không????? Phải tự xem lại ền âm nhạc nước t trước khi nói người ta. Những người tự tin hát tiếng anh có loại: 1 là loại ngừoi chả biết gì mà ưa thể hiện thì mình k nhắc đến, nhưng nhắc đến loại thứ 2 thì họ là những người hát và kĩ thuật hát rất tốt, vì nhạc việt nam quá dễ, mấy bài nhạc việt có lên tông xuống tông? mấy bài nhạc việt tông nữ cao ngất trời?, mấy bài được hay và cần cái kĩ thuật. :-J hay chỉ là những bài nhạc bè bè bè =)) nhạc thẳng tấp 1 hơi chả lên chả xuống thì các bạn lại bảo hay. T k hỉu nổi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week