Thẻ Visa Debit Card của ACB

bạn contact paypal và viết bằng tiếng anh .

Hỏi họ là bạn vừa có giao dịch rút tiền về VN , số tiền là bao nhiêu , số mã giao dịch ,rút ngày nào .
Nói với họ rằng bạn rút về thẻ và bạn đã điền thông tin tài khoãn là 16 số của thẻ chứ ko phải số tài khoãn ngân hàng .
Sau khi đặt lệnh rút thì đã dc báo tình trạng completed nhưng sau đó nhận dc thông báo từ paypal về vấn đề thẻ debit/credit ( như thông báo mà bạn đã hỏi ở trang 1 )
Hỏi họ như vậy thì tiền có về dc VN ko , tiền đang ở đâu vì bao nhiêu ngày rồi bạn vẫn chưa nhận dc tiền .

Sau đó chờ họ check , nếu họ báo là tiền về dc và bảo bạn chờ thì thôi . Còn nếu báo có lỗi thì bạn contact lần nữa nhờ họ refund lại tài khoãn paypal . Hỏi là nếu refund thì mất bao lâu tiền về lại trong tài khoãn paypal .

Đừng hỏi họ refund có bị mất phí gì ko , đôi khi họ ko lấy phí refund , mà tiền vẫn refund đủ như số tiền bạn đã yêu cầu rút . Nếu bạn hỏi , vô tình " nhắc " họ là phải tính phí :D

Cảm ơn bạn nhé,để mai mình viết bằng tiếng anh nhờ google xem thử à,hi.chúc bạn ngủ ngon nhé :D

cái này thì chờ rf thôi, pm tụi nó làm gì cho mất công

Ko cần pm , vậy thì ngồi chờ đi xem tiền bao lâu thì về ? tiền ko phải của bạn nên bạn ko sốt ruột như người ta nhỉ .

đây nè mọi người

Ko cần pm , vậy thì ngồi chờ đi xem tiền bao lâu thì về ? tiền ko phải của bạn nên bạn ko sốt ruột như người ta nhỉ .
vậy cậu ko biết rồi,
thời gian xử lý cỡ 2 tuần, pm tụi nó cũng ko xử lý cho bạn nhanh hơn đâu

đây nè mọi người

Contact paypal đi bạn !

vậy cậu ko biết rồi,
thời gian xử lý cỡ 2 tuần, pm tụi nó cũng ko xử lý cho bạn nhanh hơn đâu

cở 2 tuần ? bạn có chắc chắn hay chỉ là đoán , đã từng bị như trường hợp này ko . Nếu bạn ko thật sự chắc chắn thì bạn ko nên tư vấn , vì người ta sẽ hiễu nhầm .

Nếu bạn contact paypal yêu cầu refund vì giao dịch rút tiền bị lỗi , trong vòng 24h hoặc chậm nhất là 2ngày họ sẽ trả lời , và 2 ngày tiếp theo tiền sẽ về lại tài khoãn paypal . Tối ra là 4 ngày từ khi contact .

Contact paypal đi bạn !

cở 2 tuần ? bạn có chắc chắn hay chỉ là đoán , đã từng bị như trường hợp này ko . Nếu bạn ko thật sự chắc chắn thì bạn ko nên tư vấn , vì người ta sẽ hiễu nhầm .

Nếu bạn contact paypal yêu cầu refund vì giao dịch rút tiền bị lỗi , trong vòng 24h hoặc chậm nhất là 2ngày họ sẽ trả lời , và 2 ngày tiếp theo tiền sẽ về lại tài khoãn paypal . Tối ra là 4 ngày từ khi contact .
thớt pm sup rồi chờ 4 ngày nữa đi rồi biết, ko nói nhiều nữa

có bác nào biết giờ phải làm gì không nhỉ ,vẫn báo vậy rồi mà đăng nhập vẫn có thông báo ở đầu #1 topic là sao mọi người

có bác nào biết giờ phải làm gì không nhỉ ,vẫn báo vậy rồi mà đăng nhập vẫn có thông báo ở đầu #1 topic là sao mọi người

Nếu có vấn đề thì tầm dưới 2 tuần pp refund vào acc bạn và charge 1 chút fee
Sau đó bạn with lại vs stk nhé( nhớ call bank hỏi xem stk có liên kết ko thì update tại lần with sau nhé)

Nếu có vấn đề thì tầm dưới 2 tuần pp refund vào acc bạn và charge 1 chút fee
Sau đó bạn with lại vs stk nhé( nhớ call bank hỏi xem stk có liên kết ko thì update tại lần with sau nhé)
thanks bạn,mà cho mình hỏi nó báo Complete rồi nó có kiểm tra lại không vậy bạn

Đợi đi nếu không về dc thì khoảng 3 tuần nó tra lại ! khong thì call bank xem co gd nào từ payal về không ! nếu báo thấy mà không nạp vo tk khoản thì bảo no trả lại ! ( nhớ trước sai visa debit acb so thẻ là la tk bank luôn mà )

Đợi đi nếu không về dc thì khoảng 3 tuần nó tra lại ! khong thì call bank xem co gd nào từ payal về không ! nếu báo thấy mà không nạp vo tk khoản thì bảo no trả lại ! ( nhớ trước sai visa debit acb so thẻ là la tk bank luôn mà )
mình hôm qua gọi thì ngân hàng nói chưa nhận được từ pp bạn à,mình đăng thì mấy người nói chỉ có thẻ visa prepaid mới 16 số thẻ làm số tài khoản thôi,còn debit thì không thì phải bạn,mình mới đăng nhập vào luôn nó cũng thông báo như #1 vậy à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom