Request Thẻ visa ảo nào google cloud ?

lovestar716

Newbie
Reactions
9
MR
0.034
Chào các Pác!

Hiện em thấy có rất nhiều Pác rao bán tài khoản google cloud trail 300$. Khi được hỏi thì mấy pác nói reg từ vísa ảo không định danh. Em có thực hành nhưng vísa ao không qua của value thẻ. Có một số hướng dẫn nhập tên bằng số tài khoản mà không được

Pác nào biết chia sẽ cho anh em MMO cách nhập tên để qua cửa trail được không ah? Dùng thẻ ko định danh nào có thể trail thành công ạ?

Dẫu biết chia sẽ các bạn bán VPS sẽ thất thu. Tuy nhiên sẽ có lợi nhiều hơn cho anh em MMO

mình cũng không biết cách đâu nhưng mình nghĩ mmo này làm éo gì có chuyện "hướng dẫn" hả thím =))
dù gì cũng mong thím gặp được người tốt share cho, nhưng chắc chắn éo có đâu =))

Nồi cơm không đó bạn ơi, ai mà share cái này cho bạn, trừ khi ông anh họ bạn dì ở gần :p

mình cũng không biết cách đâu nhưng mình nghĩ mmo này làm éo gì có chuyện "hướng dẫn" hả thím =))
dù gì cũng mong thím gặp được người tốt share cho, nhưng chắc chắn éo có đâu =))

trên đời này củng có nhiều người tốt! em biết cách rồi haha

trên đời này củng có nhiều người tốt! em biết cách rồi haha
úi chộ, người tốt inbox mình xin cách với

xem ra hơm có kết quả rồi thím ạ, cứ tưởng người ta cũng tốt :oops:
bác đi mua thử acc trial đó đi, rồi lục trong billing của nó. Xem đầu thẻ nào và từ đó tìm ra nguồn thẻ, ko định danh thì quá trời nhà cung cấp từ vn đến âu mỹ,.

Thẻ vcb định danh trả nhé làm thẻ mất 50k nạp vào 50k tổng cộng 100k là reg đc đầu bin nào thì không nhớ ra hỏi quầy vậy đi

bác đi mua thử acc trial đó đi, rồi lục trong billing của nó. Xem đầu thẻ nào và từ đó tìm ra nguồn thẻ, ko định danh thì quá trời nhà cung cấp từ vn đến âu mỹ,.
Thẻ vcb định danh trả nhé làm thẻ mất 50k nạp vào 50k tổng cộng 100k là reg đc đầu bin nào thì không nhớ ra hỏi quầy vậy đi
úi chộ, cám ơn nhiều nhá :D

Làm gi có đầu thẻ mà lục, chỉ có 4 số cuối của thẻ thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom