Thẻ PO chính thức không ADD vào PAYPAL được nữa !

Có ai còn add new nhận tiền pp không bị pending 21 day ko nhở ?
nghe nói add new add vào with paypa pending 21 ngày lần đầu thôi, sau đó bình thường
giờ mình add ko đc, làm sao with paypal đây, cậu hướng dẫn mình add với

nghe nói add new add vào with paypa pending 21 ngày lần đầu thôi, sau đó bình thường
giờ mình add ko đc, làm sao with paypal đây, cậu hướng dẫn mình add với

Là sao hả cậu có nghĩa là rút lần đầu bị pending lần thứ 2 trở đi là không bị nữa đúng không ?

Sao mình vào paypal thì nó nói rõ ràng là qua 5 order , trong vòng 60 day ( 2 tháng ) số tiền trên 150$ và phải confirn idetity gì đó mới được - từ lần sau sẽ không bị pendind nữa . Nếu không thì cứ sẽ bị pending .

Mới add và confirm bank xong
Chúc mừng cậu, good quá.
Mà cho mình hỏi, cậu confirm bank xong thế
Sau có bị remove tự động như đợt trước không. Chứ lại bị remove tự động mà ko call được, cũng nhọc ko dùng được.

Dạo này sao thấy Po im hơi lặng tiếng, a e cho hỏi nay paypal còn remove bank Po ra khỏi paypal nữa không??

Ko những remove mà còn không cho add vào cơ , chat support nó cho add tuỳ đứa nhưng mà khó . Chưa kể được add thì khi nhận tiền sẽ bị pending 21 day

mình vừa add vào đc, tuỳ con paypal thì phải, paypal full infor, có add ssn, thì xác suất add Po vào đc là cao
xong nhận 500$ , thấy có pending gì đâu cậu, mình sợ khi very xong, paypal remove bank Po ra
cậu có cách nào, khắc phục hok remove bank hok

ko có liên quan gì, khi cậu add bank Po và nhận tiền pending 21 ngày, do nguồn tiền cậu nhận thôi
của mình hok có pending gì, mọi thứ vẫn hoạt động bình thường

Tớ mới thứ lại add vào nó vẫn báo lỗi , Lỗi không xác định không cho add cậu à . Hay cậu dùng routing khác thay cho routing mặc định của payoneer hả cậu ?

cái này cậu support với paypal, nó với nó bank new và tôi ko add đc vào paypal, tôi muốn add và sử dụng để gửi thanh toán, nhanh 1 ngày, chậm 2 ngày nó add vào, mà vụ bị remove bank, cậu support 100% bank ko bị remove, chỉ mình với, mình thì xác suất 50% ah

Nghĩa là cậu chat với sup của pp yêu cầu nó add PO vào à . Còn vụ remove thì vẫn thế chắc cũng lại chat vs support của pp thôi .

giờ vẫn add được PO vào PP nhé, thường lúc add hay sorry hoặc internal server, contact support xong nó chỉnh cái gì đó là add ok, lúc rút tiền lần đầu cũng bị internal server hoặc sorry gì đó, lại contact và bắt đầu xử lí withdraw đc, nhưng sau 1-2 ngày with thì nó báo bank not valid và remove bank, muốn add lại thì cứ contact với support thôi nhưng mỗi tội giờ nó không đồng ý with về PO nữa thôi.

Contact với PO thì cũng chỉ lặp lại mấy câu vớ vẩn : PO allow revice money from PP but...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom