Thế này có phải cố tình chơi xỏ mình? Mod - Admin xem xét gấp.

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Bạn muốn đặt tên thế nào thì kệ,
Mình cũng không muốn tranh chấp nữa, nhưng hi vọng bạn làm ăn đàng hoàng, đừng để thế này:

ban gui cho minh 0.16 ma no tru het lun rui` min nhan dc 0 dog` nek` h minh refund laj cho ban hay sao?
Stress_Avaiable Bạn nên Vertify Paypal bạn đi nhé

Mình cũng giống bạn ấy, bonus mà sao lại bị như thế mong bạn coi lại.

Gửi tiền ref back như thế thì thua.

Chủ hội đi đâu rồi không online để hỏi về chuyện bonus.

mau ve di chu thot oi

Last edited by a moderator:
Bạn ấy ko sai, chỉ chơi ko đẹp thôi :)

Lần sau cái gì muốn giữ bản quyền bạn post xong, chụp hình, đóng dấu vào, rồi thay post = hình.

Điều kiện để thành lập một Hội:
# Phải có trên 100 Post và trên 20 Thanks mới được đăng kí. Hoặc bạn chứng minh được mình là chủ của một Hội làm ăn khá lâu ở Forum khác.

Phần này là điều kiện lập hội trong mục Hội PTC uy tín. Trong mục lớn PTC.

Upvote 0
Người ta cố tình chơi xỏ mà không ai ủng hộ mình hết ah.
nếu người ta refback đàng hoàng thì chẳng có gì là chơi xỏ ở đây cả bạn nhé. nếu người ta SCAM thì bạn hãy mang lên đây để nói ngta như thế. mình ko phải cái "thằng lừa đảo" như bạn nói, nhưng mình thấy cách xử sự của bạn vô lý quá. cái gì đúng 100% thì hãy nói

Upvote 0
bạn có đăng kí bản quyền bên đây không vậy? mỗi forum một loại mà. Tại sao có taxi dù thế, mà đâu ai làm gì được nó đâu. Tại vì nó đâu phạm luật gì đâu Vinason

Upvote 0
thôi bạn web08 nên thông báo thêm 1 câu bự trong hội mình là tránh nhầm lẫn, hội với hè

Upvote 0
Vì thực tế hội của bạn chủ yếu hoạt động bên hoicaytien nên đã thuộc ngoài quyền quản lý của BQT . 2 Forum ko hề liên kết với nhau nên việc này 2 bạn tự thỏa thuận giải quyết . Khi nào chứng minh dc web2010 scam hay ko thực hiện đúng thỏa thuận với mem BQT sẽ vào cuộc.

P/s: việc leech bài đi lại và thay link ref của mình trên internet đã là 1 quy luật tất yếu. Ko ai có thể xử lý dc vấn đề này.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Nản, không hiểu gì về luật. Gây nhầm lần cho người khác một cách cố ý thế kia mà mọi người vẫn đồng ỳ. Chịu thua cái Forum này, làm ăn thế này bố thằng nào dám.

giống nhau gây nhầm lẫn cũng là cái tội =)) em lạy anh
vâng, em ko hiểu gì về luật, ko biết hiến pháp Việt Nam có cái luật này, anh gửi cho em đọc với

Upvote 0
giống nhau gây nhầm lẫn cũng là cái tội =)) em lạy anh
vâng, em ko hiểu gì về luật, ko biết hiến pháp Việt Nam có cái luật này, anh gửi cho em đọc với

có đó bạn , mình hùi có học trong luật sỡ hữu trí tuệ VN , hình như là cũng có đoạn đó , như là bạn mở tiệm gà rán KFC2 hay trà xanh C3 nó cũng ko cho chứ ko phải chỉ khác là đc đâu . Nhưng trường hợp đây thì lại khác , cái topic kia ko vi phạm luật của 4rum , và việc leech bài trên internet là điều tất yếu , chủ topic chưa bao giờ copy / paste sao . Cho nên , tốt nhất là treo thêm trên topic của mình dòng lưu ý về cái hội kia để tránh nhầm lẫn .

Upvote 0
Thời gian sẽ chả lời tất cả!Không việc gì phải xoắn mấy người dựa vào tên tuổi của người khác...hè:binhsua06:

Upvote 0
có đó bạn , mình hùi có học trong luật sỡ hữu trí tuệ VN , hình như là cũng có đoạn đó , như là bạn mở tiệm gà rán KFC2 hay trà xanh C3 nó cũng ko cho chứ ko phải chỉ khác là đc đâu . Nhưng trường hợp đây thì lại khác , cái topic kia ko vi phạm luật của 4rum , và việc leech bài trên internet là điều tất yếu , chủ topic chưa bao giờ copy / paste sao . Cho nên , tốt nhất là treo thêm trên topic của mình dòng lưu ý về cái hội kia để tránh nhầm lẫn .

Thanks hai bạn, luật trí tuệ có quy định rõ ràng nếu cố tình gây nhầm lần thì cũng là vi phạm. Nhưng thôi mình ko bàn cãi nữa, xem thử người ta năng lực tới đâu. Nhưng mà trong toppic nó lắm site SCAM mà nó ko biết nhỉ.
Thời gian sẽ chả lời tất cả!Không việc gì phải xoắn mấy người dựa vào tên tuổi của người khác...hè:binhsua06:

Cái này có đủ chứng cứ chưa:

Upvote 0
Hay là còn thiếu?

ban gui cho minh 0.16 ma no tru het lun rui` min nhan dc 0 dog` nek` h minh refund laj cho ban hay sao?
Stress_Avaiable Bạn nên Vertify Paypal bạn đi nhé

Mình cũng giống bạn ấy, bonus mà sao lại bị như thế mong bạn coi lại.

Gửi tiền ref back như thế thì thua.

Chủ hội đi đâu rồi không online để hỏi về chuyện bonus.

mau ve di chu thot oi

Upvote 0
Biết ngay mà!Tội nghiệp mấy bạn trẻ,h ổng web2010 chạy đây rồi chả biết!:robber:robber

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week