Thế nào gọi là hackmap

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
[video=youtube;2QbWqvhCNug]http://www.youtube.com/watch?v=2QbWqvhCNug&feature=player_detailpage[/video]
Em là người chơi enigma nẳm ở clan mmo4me anh em xem clip rồi biết em hack map thế nào nhé
Chơi cả trăm trận thua có thắng khó nhưng chả bao giờ tức như lần này . 1 lần bất tín vạn lần bất tin. Năm khác clan win có 1 trận thì kêu hm lúc thua thì có ai nói gì . Xem xong cẩn thận nhé em hackmap đó né ra :binhsua146:

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
thằng bá đức post replay lên đây em. xong anh check CLICK KHÔNG SIGH mà nó *** có thì câm nín đi nhé cần thì search google check hm bằng click không sigh. thời đại công nghệ cmn hết rồi vẫn còn chơi kiểu phán đoán thằng này thằng kia hm thế *** có bằng chứng j toàn do suy đoán vớ va vớ vẫn

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
đã xem và thắc mắc 1 điều enigma đi về nhà làm gì?mana còn 1 nửa,máu còn gần đầy,có ring regen mana,giầy mana.về nhà không lẽ chỉ để mua cái town và regen khoảng 600 mana :)) (có ring và giầy mana rồi việc gì phải về)

đã xem và thắc mắc 1 điều enigma đi về nhà làm gì?mana còn 1 nửa,máu còn gần đầy,có ring regen mana,giầy mana.về nhà không lẽ chỉ để mua cái town và regen khoảng 600 mana :)) (có ring và giầy mana rồi việc gì phải về)

Thì thế mới nói hackmap đó về nhà là cái tội à nếu bik có invi ở đó đã kêu bồ lại giết rồi nghĩ về nhà vửa regen sẵn lấy mekhan rồi quay ra luôn hackmap nên vậy đó

nói chung clip không đủ chứng minh là hm :) chỉ thấy lạ lạ 1 tí là enigma về nhà làm gì thôi,nếu mình cầm enigma còn mana kha kha tầm 600 mana thì phải + máu gần full thì mình thay vì về nhà sẽ đi roam hoặc farm rừng đợi cơ hội roam :)

nói chung clip không đủ chứng minh là hm :) chỉ thấy lạ lạ 1 tí là enigma về nhà làm gì thôi,nếu mình cầm enigma còn mana kha kha tầm 600 mana thì phải + máu gần full thì mình thay vì về nhà sẽ đi roam hoặc farm rừng đợi cơ hội roam :)
Anh là khác em nghĩ khác tại em xưa giờ không đánh enig nhát tay nếu đánh panda hay taurent quen tay rồi thì em còn đi tiếp không có về hm thì hack người ngoài người quen hack nhau làm quái gì

à sorry nhìn nhầm enic còn khoảng 60% máu khi bắt đầu về nhà từ top và khoảng 33% mana về nhà(regen để lấy mana until + stun... để đủ mana khi combat) + thứ 2 là mọi người để ý khoảng giây thứ 27 trên youtube,khi gobin từ mid lên top,ở mid vẫn còn cái xe,nên team 2 có thể thấy sight gobin roam lên top :)=> theo tôi không thể nói enigma hm được :) bạn nào gạch đá cứ vào mình nhận hết :)

Last edited by a moderator:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,380
MR
1,223.815
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Giống max lần trước, bác infor gì đó chơi con barathum check max. Trận đó max biết chắc là nó sẽ canh me max ( nevermore ). Với kinh nghiệm lâu năm cầm nevermore đối đầu + ăn hành với hầu hết hero nên max cảm nhận đc mối nguy hiểm từ từng loại hero Ko tin có thể pick 1 hero đi mid với max .

Đúng lúc ảnh check mình, mình chạy về rùi ảnh bảo mình HM :m190:

eng trí đánh ít còn không biết farm rừng. chuyện không dùng hết mana thường chỉ có mấy pro mới làm thế newbie mà biết làm thế à bạn :m025:

Giống max lần trước, bác infor gì đó chơi con barathum check max. Trận đó max biết chắc là nó sẽ canh me max ( nevermore ). Với kinh nghiệm lâu năm cầm nevermore đối đầu + ăn hành với hầu hết hero nên max cảm nhận đc mối nguy hiểm từ từng loại hero Ko tin có thể pick 1 hero đi mid với max .

Đúng lúc ảnh check mình, mình chạy vềfrùi ảnh bảo mình HM :m190:

không rõ bản bạn chơi lúc đó là bản nào?mình nhớ là ngày trước barathum khi bắt đầu track thì người bị track sẽ thấy hiệu ứng ở hero,còn bản gần đây thì hơi khác 1 tí,khi barathum gần người bị track khoảng 1k5 range gì đó(cái này mình không rõ bao range) thì sẽ xuất hiện hiệu ứng ở hero :)

không rõ bản bạn chơi lúc đó là bản nào?mình nhớ là ngày trước barathum khi bắt đầu track thì người bị track sẽ thấy hiệu ứng ở hero,còn bản gần đây thì hơi khác 1 tí,khi barathum gần người bị track khoảng 1k5 range gì đó(cái này mình không rõ bao range) thì sẽ xuất hiện hiệu ứng ở hero :)

gần đây thôi bạn, lúc đó ko có dấu hiệu gì hết, đơn giản chỉ là linh cảm =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week