The best Nonstop 2011 - DJ Thắng Remix!

Bạn thấy bản Nonstop này thế nào?

• Rất hay!

Votes: 0 0.0%
  • Rất chán!

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

taducthang

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Đây là bản Nonstop đầu tay do mình tự Mix bằng phần mềm VDJ :) Chưa có điều kiện mua CDJ + DJM :D Ae nghe và cho ý kiến nhé:
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOS8xNS82L2QvInagaMENmRjOWUzYjIwYzgxM2I4MWI4ZmFiNmJjMWYxNDUxODmUsICdUngWeBXAzfFRoZSBiZXN0IE5vInagaMEWeBnN0WeB3AgMjAxMSAoUmVcUIbaBaXgpfERKIFRo4WeBqvInagaMEWeBmd8fDM[/FLASH]​

Last edited by a moderator:
Đã Fix lại link, ae nghe và cho mình xin ý kiến nhé! Thank all!

cũng đc đó. nhưng nghe quen quen, có phải là bạn ghép những đoạn DJ # vào...( mik k hiểu về cái này, thông cảm )

cũng đc đó. nhưng nghe quen quen, có phải là bạn ghép những đoạn DJ # vào...( mik k hiểu về cái này, thông cảm )

Uhm, DJ là người ghép nối những bài Remix thành Nonstop mà bạn :)

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

DJ thường ngay ta đánh giá cao về phần lúc chuyễn nhạc , thấy bạn chuyễn nhạc ko đc trơn chu cho lắm :)

Đúng vậy, vì mình mới tập Mix nên căn beat ko đc chuẩn cho lắm và lại là dùng phần mềm nên nó hơi khoai chút :D

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

không có ý ikieens gì

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

sao ko cho post nỉ

nghe đc đây chứ:D

Tạm tạm :|

Cám ơn tất cả các bạn đã lắng nghe và cho mình những nhận xét rất chân thật! Mình sẽ cố gắng hơn nữa để càng ngày càng hoàn thiện hơn!

dở quá bạn à

Cám ơn bạn! Mình sẽ cố gắng hết sức để có thể làm tốt hơn! Bạn có thể chỉ cho mình một vài điểm "dở" để mình rút kinh nghiệm lần sau đc ko?

vote cho tinh thần đam mê, tự học dj của bạn, tập mix trên phần mềm trước, sau có điều kiện mua dàn mix nhanh lên tay, cần mua cdj. djm và headphone thì pm mình nha, chuyên hàng secondhand pioneer.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,194
170,348
Latest member
ngnhatha
Back
Top Bottom