Thật sự không chịu nổi khi cứ bị gây sự hoài! BQT vui lòng giúp giùm!

Status
Not open for further replies.

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
Insuree Balance
16140|500
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào!
Mình cứ bị cái tên PAYPAL86 gây sự hoài: http://mmo4me.com/member.php?21512-PAYPAL86
Nguyên do là trước đây nó nói Filerose là *** so với Lumfile, tớ thì nói nó như thế là vô duyên - ko văn hóa....(nói trước là tớ chẳng tham gia host VN nào, chỉ thấy vô duyên thì nói thôi)
Rồi sau đó nó bị ban nick, mà nó cứ nghĩ là tớ report hoặc nguyên nhân là do tớ nên nó bị ban nick. Trong khi tớ chưa bao giờ report nó về vụ đó, và cũng nhiều người nói nó vô duyên - vô văn hóa vậy?
Từ đó lâu lâu nó lại gửi pm lăng mạ, mình comment ở đâu thì nó lại vào chửi - xoáy. Mình nhịn nó nhiều lần ko muốn đáp lại vậy mà nó cứ gây sự hoài, thật sự ức chế. Mong BQT giải quyết dứt điểm giùm vụ này, chứ ban nick - warning nó rồi sau này nó lại chửi thì thật sự khó chịu quá đi mất.
Bằng chứng:

Inbox:

và gần đây nhất:

mình ko muốn gây sự nữa nên đã trả lời nó như sau:

vậy mà nó vẫn ko buông tha cho mình:
http://mmo4me.com/showthread.php?46...t-Uploadedto&p=1450152&viewfull=1#post1450152

Last edited by a moderator:
Không hiểu cái cụm từ "thằng đàn bà" :binhsua85:

1 lần nghe câu này mà chả hiểu gì nên kệ cmn luôn, thế là thằng kia quê quá bỏ đi về luôn

Upvote 0
Đúng là dân Hải Phòng hổ báo vãi :binhsua95:

Upvote 0
Giống thằng chủ thớt này này. Là một thằng đàn ông thì chẳng ai xử sự như vậy cả. Nếu còn là học sinh thì tớ chẳng bàn, nhưng là sinh viên thì cũng trên 18 tuổi rồi.

Tớ thì tớ thấy cậu đã gián tiếp chửi đàn bà rồi, cậu chắc cũng biết điều đó nhưng có thể chỉ là lỡ chứ không phải cố tình làm thế. Cậu nói đàn ông thì sẽ không làm vậy, thì ý cậu là nói đàn bà sẽ xử sự như vậy tức là đang chửi đàn bà, hoặc cậu nói muốn nói là gay mới làm vậy thì cậu đang chửi giới gay, càng không nên trong thời đại này :D
thằng đàn bà tính theo tớ thì đó là 1 câu gián tiếp chửi đàn bà rồi. Giờ hãy thử đọc câu này thì cậu sẽ hiểu thằng Hải Phòng tính. Cậu thấy chưa? Cũng là ám chỉ dân Hải Phòng.
Tớ góp ý đàng hoàng nhé! Cậu đừng war với tớ.

Upvote 0
Tớ thì tớ thấy cậu đã gián tiếp chửi đàn bà rồi, cậu chắc cũng biết điều đó nhưng có thể chỉ là lỡ chứ không phải cố tình làm thế. Cậu nói đàn ông thì sẽ không làm vậy, thì ý cậu là nói đàn bà sẽ xử sự như vậy tức là đang chửi đàn bà, hoặc cậu nói muốn nói là gay mới làm vậy thì cậu đang chửi giới gay, càng không nên trong thời đại này :D
thằng đàn bà tính theo tớ thì đó là 1 câu gián tiếp chửi đàn bà rồi. Giờ hãy thử đọc câu này thì cậu sẽ hiểu thằng Hải Phòng tính. Cậu thấy chưa? Cũng là ám chỉ dân Hải Phòng.

bạn ko hiểu j về cái gọi là đàn bà tính roài. tính đàn bà là như nào ? là người hơi 1 tý là bù xu bù xoa lên. động cái j cũng đi mách bố. ABC mè nheo j đó. cái đó ko cần giải thích.

Đàn ông phải ăn to nói lớn. thằng nào ko đúng vả chết mn luôn :)>- sao phải đi mách người khác làm j ???

Còn post report này còn nhiều chuyện quan trọng hơn là đi giải quyết 3 cái chuyện vớ vẩn như vậy :D

Upvote 0

Tớ xin nhấn mạnh lại chữ THẰNG nhé. Không nói thêm gì nữa. Và cái tớ nói đến ở đây là tính nết và các cư xử, không đả động gì đến gay cả.

Upvote 0
Chậc !! Seven page gòi mà chưa thấy Admin vào xử nhỉ ?! ;))

Upvote 0
Chậc !! Seven page gòi mà chưa thấy Admin vào xử nhỉ ?! ;))

Xử rồi mà, nhưng có giải quyết được vấn đề đâu.

Upvote 0
Xử rồi mà, nhưng có giải quyết được vấn đề đâu.

Chậc !! Cũng phải rồi. Xử sao hết được mà xử.

Tình hình trong 4room này có 1 số kẻ ko thích làm người mà đòi làm súc vật, tối ngày thích chạy theo đít người khác mà sủa mà cắn.

Cái bọn này hay sống chung 1 đàn lắm nên khó mà "tiêu diệt" hết được. Đành phải để "lũ" chúng nó tồn tại thôi, xem như là "cân bằng sinh thái" ấy mà.

(thế nào cũng có 1 lũ kéo vào comment cho mà coi =)) :m146: )

Upvote 0

Tình hình trong 4room này có 1 số kẻ ko thích làm người mà đòi làm súc vật, tối ngày thích chạy theo đít người khác mà sủa mà cắn.

Cái bọn này hay sống chung 1 đàn lắm nên khó mà "tiêu diệt" hết được. Đành phải để "lũ" chúng nó tồn tại thôi, xem như là "cân bằng sinh thái" ấy mà.

Bác lâu ngày không xuất hiện ,xuất hiện cái ra tuyên ngôn được ngay :))

Upvote 0

-----------------------------------------
Namtuoc đã đi và anh đã trở lại và có lợi hại ko anh Namtuoc ơi>;)

Upvote 0
Bác lâu ngày không xuất hiện ,xuất hiện cái ra tuyên ngôn được ngay :))

Mờ em cũng chả hỉu nổi.
Em đâu có dám dụng chạm gì lũ kia đâu mà lũ nó cứ bám đít em mà sủa mà cắn miết làm em sợ bệnh dại thí mồ lun.

Upvote 0
Namtuoc đã đi và anh đã trở lại và có lại hại ko anh Namtuoc ơi>;)

Ngày nào anh cũng vào 4room mờ em. Mờ anh có dám hại gì ai đâu mà em hỏi vậy !? :m080:

Upvote 0
Ngày nào anh cũng vào 4room mờ em. Mờ anh có dám hại gì ai đâu mà em hỏi vậy !? :m080:

-----------------------
Chết.. em nhầm. em gõ là lợi hại mà thành "lại hại".:)
Srr anh.D

Upvote 0
tính đàn bà là như nào ? là người hơi 1 tý là bù xu bù xoa lên. động cái j cũng đi mách bố. ABC mè nheo j đó. cái đó ko cần giải thích.

Tớ đã nói là câu kia ko phải là trực tiếp chửi đàn bà nhưng nói như thế là "gián tiếp". Tính đàn bà tức là tính của đàn bà, tính giống đàn bà, như thế có nghĩa là nói những tính xấu đó là của đàn bà. Thà nói tên chủ topic là đứa bù xu bù xoa thì được, chứ nói chủ topic có tính đàn bà thì người nói câu đó chẳng khác gì tên chủ topic nói cả dân hải phòng.
Các cậu nói như thế sau này tên chủ topic nói cái câu "thằng Hải Phòng tính" thì tới lúc đó hết nói him sai được nữa.

Tớ xin nhấn mạnh lại chữ THẰNG nhé. Không nói thêm gì nữa. Và cái tớ nói đến ở đây là tính nết và các cư xử, không đả động gì đến gay cả.

thì tớ ko nói là cậu chửi trực tiếp, nhưng nói thế thì là gián tiếp nói đàn bà là có những tính xấu đó rồi, tớ thì thấy đàn ông đàn bà gì cũng có mấy tính đó, tùy người thôi.
Giống như có cô gái nào đó rất mạnh mẽ, độc lập thì hay được khen là: Con nhỏ đó đàn ông tính lắm, rất là tự lập, mạnh mẽ...khi nói câu đó tức là gián tiếp khen đàn ông có các đức tính tự lập, mạnh mẽ etc...
cậu hiểu ý tớ chưa :D

Upvote 0
có 1 con sâu mà làm sầu cả nồi canh
nói chung ko thể đánh đồng nhau như vậy, còn việc ko dạy được con là lỗi cha mẹ thôi
chứ ko phải cha mẹ sinh con trời sinh tính đâu, bản thân cha mẹ đã phải có trách nhiệm dạy dỗ rồi.... nếu cha mẹ ko nuôi dạy thì chỉ có xã hội nuôi dạy họ như thế thôi chứ ông trời ko rãnh mà ban tính tình cho mỗi người ;))

Upvote 0
mà mấy mmo4vn thấy dễ tính quá nhỉ, chửi nhau chí chóe mà cứ để topic bình thường :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week