Thất nghiệp chém gió

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Ra trường tới giờ 1 năm rưỡi rồi.
Ở nhà mmo đc nửa năm thì ra ngoài làm, làm đc nửa năm thì cũng nghỉ.
Nghỉ rồi giờ về nhà lại mmo.
Trước cũng chẳng khấm khá gì.
Reup ytb mãi ko ăn nổi, quay ra làm Content.
Theo content hơn tháng rồi cũng thấy mịt mù quá :( chửa thấy tiến triển gì. Ko biết Cứ thế này có khá lên nổi ko o_O
Ai thất nghiệp chém gió đi :mad:

Last edited:
vào chém góp vui phát cơ mà federer vừa thua chung kết hồi sáng bùn thúi ruột :(

Dành thời gian chém gió đi kiếm việc mà làm đi bạn. Khi mà mmo ko có phương hướng cụ thể. Đừng để mất thời gian vì nó là giới hạn :D

làm conten mới tháng thì chưa thấy gì đâu
ít nhiều phải nữa năm nữa :cool::cool:

Dành thời gian chém gió đi kiếm việc mà làm đi bạn. Khi mà mmo ko có phương hướng cụ thể. Đừng để mất thời gian vì nó là giới hạn :D
kiếm việc nhiều rồi nhưng công việc không phù hợp với mình.
yêu mmo nhưng kiếm $ bằng mmo thì khó thật :oops:
làm conten mới tháng thì chưa thấy gì đâu
ít nhiều phải nữa năm nữa :cool::cool:
trong thời gian đó làm gì đây :oops:
Em đi học rồi bỏ học ở nhà chơi mmo :D rồi lại đi học, bác lập topic này em lại nẩy ra ý tưởng bỏ học. :D:D
có phải cứ học là có việc đâu. học thật giỏi thì ko nói. chứ bập bõm cũng chẳng đâu vào đâu

đói, thất nghiệp như thớt, ai ngang qua dắt đi với, muốn dắt đi đâu thì dắt:D:D:D:D

Em đi học rồi bỏ học ở nhà chơi mmo :D rồi lại đi học, bác lập topic này em lại nẩy ra ý tưởng bỏ học. :D:D
haha. em đi học mmo rồi bỏ học xong rồi mmo.chừ vẫn cày quốc, học làm *** gì khi ra trường đi làm cho thàng khác nó sai vặt

chém gió thôi chứ không phải kiếm thầy thợ gì ở đây nha các thánh. ngày 5-7$ là ngon rồi. đang phấn đấu 1$/day nè :D
muốn có chỗ giao lưu lấy động lực thôi :(
cũng đừng khoe proof ở đây nha. chẳng có ý nghĩa gi đâu

me too, đang mì gói đây

thất nghiệp gom vốn mua 1 chiếc 4 bánh chạy uber đi bác, nhiều ng cũng sống tốt nhờ uber

ngày xưa cũng hú hí mmo lắm, bạn bè cũng nhìu, giờ thì chả bít làm cái mẹ j :3 vô 4rum coi ngta chém gió :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom