Help Thật không hiểu nổi những người mới chơi PTU

Reactions
312
MR
0.776
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Tình hình là rãnh rỗi nên dạo chơi ở các 4rum nước ngoài nơi mình post bài và mình bắt gặp 1 số bài viết, được copy từ bài của mình. Leech thì là chuyện bình thường của PTU nhưng điều buồn cười nhất là leech luôn tiêu đề, và cả câu slogan của mình luôn mới hài chứ. Thât vãi chưỡng, làm biếng đến thế là cùng.

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
chịu thôi bạn ơi! :binhsua159:,đã leech thì ai cũng vậy @@,nó chưa leech link luôn của mình như thằng "HaiPhong" gì đó là hên rồi :binhsua56:

Giá như leech luôn link của mình thì đỡ biết mấy. Ý mình muốn nói leech xong thì về phải chỉnh sửa 1 tí gì, như tiêu đề hoặc lời cảm ơn chẳng hạn. Đằng này là 100% luôn mới ghê, cứ ngỡ như đó là nick của mình tạo luôn ấy hehe.

Last edited by a moderator:
Giá như leech luôn link của mình thì đỡ biết mấy. Ý mình muốn nói leech xong thì về phải chỉnh sửa 1 tí gì, như tiêu đề hoặc lời cảm ơn chẳng hạn. Đằng này là 100% luôn mới ghê, cứ ngỡ như đó là nick của mình tạo luôn ấy hehe.
gặp phải thằng lười :binhsua160:,mà nó leech luôn link bạn,lỡ bạn bị Ban thì sao :binhsua137:

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đăng ky bản quyền đi rồi hẵng nói đến chuyện bị leech, bị lấy :)). Còn 1 cách chống leech nữa là paste vào file word rồi để ở nhà tự sướng, post lên chi để chúng leech rồi lên đây than với thở :))

gặp phải thằng lười :binhsua160:,mà nó leech luôn link bạn,lỡ bạn bị Ban thì sao :binhsua137:
Ừ nhỉ mình quên mất, thank you.

Đăng ky bản quyền đi rồi hẵng nói đến chuyện bị leech, bị lấy . Còn 1 cách chống leech nữa là paste vào file word rồi để ở nhà tự sướng, post lên chi để chúng leech rồi lên đây than với thở
Than thở gì đâu, chẳng quá bức xúc cho mấy kẻ lười, biết chừng nào mới khá lên được. Spam cũng phải có nghệ thuật chứ.
Trừ khi là phim tự đóng
30s sau thấy có bài y chang ở site khác:binhsua08:

vannamlqd

Senior
Reactions
133
MR
0.000
mấy cái râu ria ban để trong bài post thì khi leech = auto nó chả leech luôn. Thời gian đâu mà ngồi edit từng bài một. Bạn ko muốn bị leech thì trình bày lủng củng thôi.

Cũng thật không hiểu khi nhưng người chơi PTU đc một thời gian rồi cũng bức xúc khi bị leech, nhà sản xuất còn bức xúc hơn cậu nhiều mà ko làm đc j, trong khi mình cũng leech + thêm xào nấu lại 1 tí

Reactions
269
MR
0.018
mấy cái râu ria ban để trong bài post thì khi leech = auto nó chả leech luôn. Thời gian đâu mà ngồi edit từng bài một. Bạn ko muốn bị leech thì trình bày lủng củng thôi.

Cũng thật không hiểu khi nhưng người chơi PTU đc một thời gian rồi cũng bức xúc khi bị leech, nhà sản xuất còn bức xúc hơn cậu nhiều mà ko làm đc j, trong khi mình cũng leech + thêm xào nấu lại 1 tí

bạn này nói đúng nè, ai bi bức xúc thì nghi lại coi, công ty sản xuất ra chưa bán thu lai vốn gì đã bị các uploader leech @@!

Thế giới ảo thì chả nói ai đc đâu

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
Tình hình là rãnh rỗi nên dạo chơi ở các 4rum nước ngoài nơi mình post bài và mình bắt gặp 1 số bài viết, được copy từ bài của mình. Leech thì là chuyện bình thường của PTU nhưng điều buồn cười nhất là leech luôn tiêu đề, và cả câu slogan của mình luôn mới hài chứ. Thât vãi chưỡng, làm biếng đến thế là cùng.

Auto không chừa bất cứ 1 thứ gì bạn à :m146:

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000

Chia sẽ với bạn.Chưa có giải pháp cho vấn đề này.Chỉ còn cách kiên trì thoai.newbie lười và cứ Leech đến 1 lúc thu nhập chẳng bao nhiêu =>> chán là bỏ thôi ^^

asus3x

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
tớ có site riêng, thu nhập bình qân cũng over 100$/ day :binhsua19:
nhưng tớ cũng tích cực leech bài xong quăng lên mp blend và thema pót liên tục, auto register cũng hoạt động hết năng suất
chỉ mong mỏi forum,DLE,WP band hết ip việt :binhsua57:
đây là cách tốt nhất để khỏi ai leech ai :binhsua44:

nhưng tớ cũng tích cực leech bài xong quăng lên mp blend và thema pót liên tục, auto register cũng hoạt động hết năng suất

100$/day :m000: - Nhận đệ tử đi bạn :m131:

ahah

Junior
Reactions
377
MR
0.000

:)) :)) :)) :)) :))

namtutehpv

Newbie
Reactions
69
MR
0.000

CHuẩn Band Hết IP việt Nam Đi AI CHiến Được Thì CHiến =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week