Journey thaotrangkg - Kiếm tiền từ Telegram ? Có hay không ?

thaotrangkg

Newbie
Reactions
24
MR
0.101
Hỗm nay mình đang tọc mạch ngâm cmn cứu về cái gọi là airdrops & bounty. Cũng là lần đầu tiên dùng tới cái telegram này. Trong quá trình hóng hớt ở các group chia sẻ về airdrops thì thấy có nhiều anh chị em dòng họ MMO chia sẻ BOT Telegram có thể kiếm được tiền. Chả hiểu tại sao gọi nó là BOT. Nên có lên google tìm : Telegram BOT. Và nó trã về cái hình củ chuối này.
À vậy chắc là do nó không phải người thật nên gọi là BOT. và BOT ở đây chắc là viết tắt của ROBOT. Hiểu bà nó vậy chứ suy nghĩ thêm chi cho đau đầu. Chỉ cần biết là nó có thể làm ra tiền hay không là được rồi. Và dù gì cũng còn trẻ, sức còn trâu. Nên ham hố thử sức tìm hiểu thêm nữa cũng tốt cho bản thân sau này hehe

Thôi kết thúc mở đầu topic này tại đây đã. Topic này cũng như topic Airdrops & Bounty. Là thống kê quá trình mình tìm hiểu & tham gia những mảng MMO mới đối với mình. Nên rất cần những kinh nghiệm của các bậc tiền bối trong nghề chỉ điểm thêm. Nên ACE có am hiểu về mấy cái này thì cho mình xin thêm ý kiến để hoàn thiện với nhé.

Sau khi được 1 bạn chỉ điểm về cách kiếm nhiều tiền từ airdrops bằng hình thức multi account. Thì dạng telegram bot này mình cũng có thể áp dụng vào. Vì thế cũng sẽ tiến hành tạo 10 tài khoản telegram để dùng cho tương lai.

Hiện tại cận tết ghê gớm nên thời gian để làm MMO cũng không được nhiều. Mỗi ngày giành khoảng 1-2 tiếng nên chưa tìm hiểu được đâu vào đâu ở mảng này hết. Cũng như chưa biết có những nguồn tin nào hay chia sẽ những con BOT Telegram này.

AE nào có nơi chia sẻ những con BOT Telegram này cho mình xin để làm và tìm hiểu với ạ.
Chân thành cảm ơn ạ

Châm snghiene cứu ạ

ké ae nào cần mua telegram inbox mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week