[Thảo luận] Zeek chuyển sang chính sách mới!

Gần đây mình để ý thấy zeek cộng lãi 2 ngày 1 lần, thay vì trước là 1 ngày 1 lần.

Thế này thì lãi trung bình đã giảm thêm 1 phần.

Có khi nào sau này là 3 ngày 1 lần, rùi 4 ngày 1 lần, ....

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
không chỉ chủ thớt.Acc em chơi íp lên ngày 12/7 lúc đầu ko bi tình trạng như trên nhg 2 tuần gần đây thì bị.Lúc thì chia lãi 2 ngày lúc thì 1 ngày.(phải tự chia lãi bằng tay)ai bit cách khắc phục chỉ với

không chỉ chủ thớt.Acc em chơi íp lên ngày 12/7 lúc đầu ko bi tình trạng như trên nhg 2 tuần gần đây thì bị.Lúc thì chia lãi 2 ngày lúc thì 1 ngày.(phải tự chia lãi bằng tay)ai bit cách khắc phục chỉ với
Thế cũng giống mình à? Cộng bằng tay bằng cách nào?

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Thế cũng giống mình à? Cộng bằng tay bằng cách nào?
Bác vào Give Bid ý :),.. rồi Give cho Customers :) Give to Customer thì đc tỉ lệ là 1/1, còn give to affiliate thì đc 1/2 :) tức là bác give cho Customer 1 BID thì bác nhận lại 1 VIP, còn Give to Affiliate thì bác Give cho Downline 2BID thì bác đc nhận 1 VIP :x
Em cũng đang cộng = tay :(

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chat with me via Skype

bác tự chia lãi bằng tay luôn ah hay là tự cộng VIP bằng tay? pro thế. :binhsua31:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week