Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Thôi kệ xác thằng này, nửa tháng nữa quay lại, ko thì biến luôn, coi như mất hết vôn :((

trước khi chuyển site mình cũng bị kẹt tiền gửi ticket cho no xong giờ tiền quay lại tài khoản rồi. bạn thử gửi ticket hỏi nó xem

bạn gửi ntn vậy ????

mình bắt đầu từ đầu thì chiến ra sao. xin cái tài liệu tham khảo :binhsua06:

mình bắt đầu từ đầu thì chiến ra sao. xin cái tài liệu tham khảo :binhsua06:

đơn giản chỉ cần hiểu là bỏ bao nhiêu tiền thì 50 ngày hoàn vốn,từ ngày 51 đến 1 ngày "may mắn" nào đó <31 là có lãi,nhưng tình hình kinh tế toàn cầu hiện nay thì nên om tiền mà gửi "ngân hàng nhà nước việt nam" haizzz:binhsua72:

mò vào thấy còn 25$ và 29pos , bao lâu rồi cũng chẳng còn nhớ lãi lời ngày tháng gì nữa ,chỉ khổ mấy bác nào nghe nó đi đầu tư sau lúc nó reset , giờ pải chờ đợi vào may rủi thôi :D

đến bao giờ mới rút được tiền đây nhỉ :binhsua74:

mịa nó đúng quải gan ca tháng nay chưa có 1 đồng nào zeek die jss chạy vãi cùi :binhsua72:

muốn gủi email cho profitclicking.com , thì gủi vào dịa chỉ nào nhỉ các bác:binhsua04:

Ai dep vào jss bắng pz thi dispute, hj vọng lấy lại được mớ trước khi nó ra đi như zeek,mình vừa dispute hôm qua đang chơ kết quả.

Ai dep vào jss bắng pz thi dispute, hj vọng lấy lại được mớ trước khi nó ra đi như zeek,mình vừa dispute hôm qua đang chơ kết quả.

Uh, bạn nói mình mới nhớ ra.

Uh, bạn nói mình mới nhớ ra.

Nhơ thì làm liền, tình hình này nó k ổn rôi, lấy lại dc bao nhiu thi đỡ bấy nhiêu, còn hơn mất trắng

Nhơ thì làm liền, tình hình này nó k ổn rôi, lấy lại dc bao nhiu thi đỡ bấy nhiêu, còn hơn mất trắng

Dep hôm 17/07 mà đã hết hạn kiện rồi.

7/17/2012 7:29:16 AM DE968-61444-EE2BB
Payment To [email protected] $202.00 USD Expired

Tự nhiên nhớ lại vụ lập dispute thằng TET, giờ check lại thì được hoàn lại gần hết số tiền dep. :))

+ 8/30/2012 Credit TE-Three Advertising Network
[email protected]
Completed
$125.99 USD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408