Other Thảo luận về Powtoken.com đang phát 6$ miễn phí

thieubg01

Senior
Reactions
118
MR
0.032
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Powtoken đang phát coin miễn phí, yêu cầu có tài khoản facebook lập trước ngày 19.9.2017

Powtoken là gì

POW là một loại tiền tệ được cung cấp cho tất cả người dùng Facebook và Twitter. Nếu bạn là một người sử dụng Facebook hoặc Twitter, nó hoàn toàn miễn phí để có được một khoản phân bổ ban đầu, và sớm hơn bạn yêu cầu bồi thường lớn hơn nó được.

Nhận Pow token miễn phí

Mặc dù chúng tôi đang cho token miễn phí, nó có giá trị gì đó, và thậm chí còn tăng giá trị. Đó là tất cả xuống đến một thực tế là 'bạn' là có giá trị, và khi có 100 triệu của 'chúng tôi' kết nối trong một mạng lưới đó là vô cùng có giá trị. Chỉ cần nhìn Bitcoin theo nguyên tắc chung - Bitcoin có khoảng 10 triệu người sở hữu và có vốn hóa thị trường là 100 tỷ đô la (tính đến tháng 10 năm 2017) - cho thấy mỗi người dùng có giá trị 10.000 đô la. Nếu chúng ta đúng, có nghĩa là giá của tù nhân giam tăng có thể tăng lên đáng kể khi ngày càng có nhiều người tuyên bố.

Phiên bản hiện tại cho phép bạn gửi và nhận POW với các khoản phí giao dịch không với bạn bè trên Facebook của bạn. Chẳng bao lâu chúng tôi sẽ phát hành tính năng đó có nghĩa là bạn có thể làm tương tự với những người theo Twitter của bạn. Tiếp theo sẽ có khả năng truyền tải POW với bất kỳ người dùng nào khác chỉ bằng cách gửi đến địa chỉ email của họ.
POW là tất cả về nhận ra giá trị của bạn, và đưa nó trở lại với bạn. Chúng tôi hy vọng bạn tham gia cùng chúng tôi bằng cách tuyên bố của bạn POW, đó là một điều hiếm hoi - một đầu tư tự do và không có rủi ro.

Thông tin về Powtoken

Blockchain: Ethereum, ERC20 Token
Address: 0xEb2dA9FAC54284cEA731D1F10bb34EEcB3c00c14
Total Supply POW:
231,802,823,220
Total POW 'lite' claims:
111,081,904,036
Bạn có thể tìm hiểu thêm về powtoken tại: powtoken.com

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579