thảo luận về pokerstars

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
dạo này pokerstar chơi đen như ma ám. cứ all in thì dù to hơn hay bé hơn thì đến 90% là thua. cho e hỏi các bác có bị tình trạng như vậy không? ở trong này có ai còn chơi pokerstar mà vẫn thắng được của chúng nó không??????

lại 1 ván đôi Q thua đôi 10 nữa. *** mẹ bọn pokerstars *** hiểu chuyện gì xảy ra nữa

mình đọc thấy nhiều comment bạn ca thán, chắc thua nhiều hay sao mà bức xúc quá vậy?

mình đọc thấy nhiều comment bạn ca thán, chắc thua nhiều hay sao mà bức xúc quá vậy?

Bạn cứ gặp tình trạng như thớt hoài xem có bức xúc không.

5 ván bài to hơn mà thua cả 5 thì mình nghĩ là bọn nó làm gì với acc của mình hoặc là nó làm gì đó với ip việt nam.

Bạn cứ gặp tình trạng như thớt hoài xem có bức xúc không.

gặp chứ bạn, chơi bài ai chẳng gặp đỏ đen.

dù có thua mình cũng không nghĩ PS nó dìm hàng IP vn như bạn chủ suy nghĩ.

cứ liên tục vài ngày chỉ có bad beat không ngóc đầu lên được là có nghi vấn hết ấy mà bạn.

được đánh lên, thua đánh xuống

bạn đang đen, đang thua, bài gì cũng chết thì tốt nhất bạn nên nghỉ chơi vài hôm cho bình tĩnh lại rồi chơi tiếp. Chứ với tâm trạng đó không gỡ ra được đâu mà chỉ gỡ vào thôi :D

mình vẫn né đạn tốt mà preflop đôi to hơn all in phát nào chết phát đấy thì chẳng ai đỡ đc bạn ạ.

Dìm IP VN thì chắc là k có chuyện đó. Nhưng bạn đã gặp tour nào từ đầu chí cuối chỉ fold và fold chưa? Mình thì đã gặp bạn ạ. 1 tour mà từ đầu chí cuối bài cao nhất chỉ lên đc con Q. Đc 2 hand cầm đôi thì toàn đôi thấp nhất bài. Thực sự những lúc đó rất nản. Đến hand cuối cùng là hand thứ 49 cầm đc JQ đồng chất all in thì thua thằng A4.

Dìm IP VN thì chắc là k có chuyện đó. Nhưng bạn đã gặp tour nào từ đầu chí cuối chỉ fold và fold chưa? Mình thì đã gặp bạn ạ. 1 tour mà từ đầu chí cuối bài cao nhất chỉ lên đc con Q. Đc 2 hand cầm đôi thì toàn đôi thấp nhất bài. Thực sự những lúc đó rất nản. Đến hand cuối cùng là hand thứ 49 cầm đc JQ đồng chất all in thì thua thằng A4.

có lần mình chơi 50/50 gặp như bạn nói, từ đầu tới cuối bài không mấy ván có đầu người nên chỉ fold và fold. Bị hấp diêm gần chết tới lúc BB không thể fold được nữa thì mình win với 67 trong khi thằng SB có Q10. Tới ván sau mình SB bài 88 all-in luôn thì đứt bài nó A10

chả hiểu sao từ lúc mình mail chửi nó trong phần support thì đỏ hẳn. từ lúc post bài này lên thắng đc 40$ @@
có 1 room buyin 10$ mà từ lúc đấy đến giờ thắng lên 38,86$ @@
lúc nảo rảnh mình post lên. tại chơi trên di động

Không hiểu nổi @@

Attachments

219.3 KB · Views: 107
có lần mình chơi 50/50 gặp như bạn nói, từ đầu tới cuối bài không mấy ván có đầu người nên chỉ fold và fold. Bị hấp diêm gần chết tới lúc BB không thể fold được nữa thì mình win với 67 trong khi thằng SB có Q10. Tới ván sau mình SB bài 88 all-in luôn thì đứt bài nó A10

Liệu có chăng bị thằng phát hành nó cài cắm người, trước chơi TexasHold Em xong chán vì thế lắm rồi =))

bọn nó có chỉnh rate account đấy, chẳng có random đâu. tuần trước mỗi ngày em ăn ~ 100$ chả dính 1 cái bad beat nào, tuần này cứ hở ra là ăn đập.

bọn nó có chỉnh rate account đấy, chẳng có random đâu. tuần trước mỗi ngày em ăn ~ 100$ chả dính 1 cái bad beat nào, tuần này cứ hở ra là ăn đập.

Vậy nên mấy cái món này, ngồi đối mặt, mắt nhìn còn bị lừa huống chi =))

chả hiểu sao từ lúc mình mail chửi nó trong phần support thì đỏ hẳn. từ lúc post bài này lên thắng đc 40$ @@
có 1 room buyin 10$ mà từ lúc đấy đến giờ thắng lên 38,86$ @@
lúc nảo rảnh mình post lên. tại chơi trên di động

Rồi đâu nó lại về đó thôi cậu. Mình cũng mail chửi nó nhiều lắm. Chửi xong thấy bài đỏ hẳn. Đc nó xoa cho vài bữa rồi lại đấm mình túi bụi. Bài không có cách gì đỡ nổi.

mình đang chuyển sang chơi poker trang khác. có vẻ không gặp nhiều hand bad beat như bên PS. lãi đang tăng đều. chẳng hiểu sao cảm giác nó công bằng hơn thằng PS...mỗi tội muốn chơi đc 1 tour thì đợi phải 15-20p mới đủ người. :D

Rồi đâu nó lại về đó thôi cậu. Mình cũng mail chửi nó nhiều lắm. Chửi xong thấy bài đỏ hẳn. Đc nó xoa cho vài bữa rồi lại đấm mình túi bụi. Bài không có cách gì đỡ nổi.
Từ đôi thành sám chỉ có 10% hit đuoc mà ván nào cũng có thì hơi đieu. Rõ ràng là nó chỉnh. Ko biết chơi trên bet365 hay 888 có bị thế không biết?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom