Thảo luận Sự việc kênh NTN Vlog

tritran71

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Kênh NTN Blog bị cắt kiếm tiền làm ảnh hưởng ít nhiều tới youtuber Việt Nam nói chung.các bạn làm thị trường Việt Nam có ý kiến gì không?Thật ra mình fan của anh Nam.nên thấy sự việc lần này Youtube ra tay rất mạnh trong việc làm video.Mong mọi người chia sẽ ý kiến nhiệt tình để anh em có hướng đi tốt nhất.
Thank.

Đối với kênh lớn còn ra đi.nhưng vài kênh lẻ tẻ kiếm vài đồng bạc lẻ mới là vấn đề

Nội dung được Youtube cho là nhảm, ko xứng đáng để kiếm $ :(

Tôi thấy rất làm vui mừng khi nó bị tắt kiếm tiền , bị tắt rồi nó sẽ ko ra video nữa và mấy đứa cháu của tôi sẽ ko phải suốt ngày học làm theo 3 cái trò xàm xí đú của nó .

Bác nói đúng.rất nhiều anh em bị việc này.trong khi các kênh nước ngoài triệu sub triệu view sống nơi rừng rú vẫn quảng cáo ầm ầm.

Mà nó ko gây tác hại đến giới trẻ xem video , kênh thằng NTN chết do bị Report nội dung nhảm gây nguy hại giới trẻ nhiều quá , mà youtube giờ đang siết chặt kiểm tra nội dung cho giới trẻ nhất là tại khu vực vietnam .

nói thật mình cũng chẳng có cảm tình với mấy cái video loại này, xem chẳng có ý nghĩa quái gì

Nội dung được Youtube cho là nhảm, ko xứng đáng để kiếm $ :(

đúng oy làm video nhảm quá tụi nó mới cắt chứ đâu phải tự nhiên nó dừng kênh đó lại đâu

do bị ghét, cứ ra vẻ ta đây cho lắm vào, nên nhớ google cũng có nhân viên là người Việt mình, nó cứ im lặng mà làm thì chắc cũng không đến nỗi như vậy đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom