[Thảo luận]Reg nhiều tài khoản gmail ....

Gmail

Pre-verified
Reactions
175
MR
0.070
Insuree Balance
0
Chào các bác,
Hiện tại mình đã có sẵn sđt để veri code gmail nhưng reg cứ báo "Xin lỗi, chúng tôi không thể....." :( (bị limit) mặc dù mình đã fake ip, fake trình duyệt các loại...". Có khi fake xong thì reg đúng được duy nhất 1 acc, rồi lại bị
Cách đây 2 tuần e reg cũng trên 1ip tẹt ga chả vấn đề gì!
Bác nào có cách xin chỉ giáo, thành công xin hậu tạ thẻ điện thoại 100k tùy mạng các bác thích!
Cảm ơn các bác đã đọc tin! ;)

hình như ( mình đoán thôi ) dùng IP nước ngoài reg mail , mà veri bằng số phone VN sẽ báo lỗi như thế ! giờ có lẽ GG nó bắt reg IP nước nào thì veri bằng số phone nước đó ( vì mình cũng reg thử mấy cái trên vps mà ko đc , nhưng mang con laptop ra reg thì lại đc ( con laptop này reg cũng gần 100 cái mail rồi , toàn reg ở chế đọ ẩn danh )

hình như ( mình đoán thôi ) dùng IP nước ngoài reg mail , mà veri bằng số phone VN sẽ báo lỗi như thế ! giờ có lẽ GG nó bắt reg IP nước nào thì veri bằng số phone nước đó ( vì mình cũng reg thử mấy cái trên vps mà ko đc , nhưng mang con laptop ra reg thì lại đc ( con laptop này reg cũng gần 100 cái mail rồi , toàn reg ở chế đọ ẩn danh )
hình như ko phải đâu mình cũng reg khá nhiều mail rồi bán do IP reg đó

mình đã thử qua Dcom, 3G điện thoại, vps ,fake ip các kiểu nhưng được 1-2 cái rồi lại limit mấy thím à :(

thằng google này cứ như nó đọc đc cả thông số phần cứng ấy ! change ip vẫn dính ! có đợt reg liên tiếp đc 2-3 acc ! sau fake ip cỡ nào vẫn bị verify phone

cũng hóng, mình để ý thấy lỗi này là do trình duyệt, dùng chrome thì 3 ngày vẫn bị, đổi trình duyệt cái thì dc luôn ko cần veri phone

cũng hóng, mình để ý thấy lỗi này là do trình duyệt, dùng chrome thì 3 ngày vẫn bị, đổi trình duyệt cái thì dc luôn ko cần veri phone
để thử :D

thằng google này cứ như nó đọc đc cả thông số phần cứng ấy ! change ip vẫn dính ! có đợt reg liên tiếp đc 2-3 acc ! sau fake ip cỡ nào vẫn bị verify phone
Mình có thể verify phone được, vấn đề là cần tạo được acc để được ver phone :D

tạo trên máy chương trình giả lập android xem :D
cài nặng máy quá :D với lại mình có việc phải reg = browser mới chịu cơ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week