New [thảo luận] Net mobile dành cho ae mới tập tành vào con đường Admin solo.

Taiga lầy lắm anh em, vào lead cho vui chứ đừng làm thật. Làm tháng 11 tháng 1 pay mà giờ tháng 2 nó vẫn chưa pay =)), tháng 10 nó lầy tận cuối tháng 12.

Đánh dấu
Ngâm cứu
:oops::oops::oops:

SharkGames net 30 dành cho newbie thích cảm giác mạnh + áp lực cao.
Glispa net 30 dành cho newbie có khả năng làm việc nhiều giờ cường độ cao.
Bác có câu trả lời xin off Sharkgames cho e với. E xin hoài mà nó ko cho con nào luôn

chỗ này ghi thế nào các b nhỉ :rolleyes:
image.php

em cũng newbie ko dám ý kiến gì, nhưng bác đã hỏi thì e cũng xin trả lời.. ko biết có đúng ko nhưng e thấy net vietnam ko đòi site thì phải

H nhiều ae trong forum reg đc những net mobile lớn ( VD: avazu, mobvista, appflood..) để lại cho anh chị em giá hợp lý. CHỉ từ vài chục đến vài trăm $.
Tuy nhiên phận làm newbie muốn ngoi lên làm admin solo k hề dễ dàng. Từ đầu tư thời gian, kiến thức, cho tới tiền bạc, sức khỏe mà chưa chắc đã có hiệu quả như ý. Mấy hôm la liếm hỏi han các pro offer, e xin tổng hợp dần dần các net mà ae newbie như e có thể thử. Trong quá tình tổng hợp, ae test có lỗi gì, reg ra sao cho dễ, làm gặp vấn đề gì thì cùng chia sẻ :)
Mong ae xây dựng tiếp list và cách làm, để chặng đường ae ta đi dễ dàng hơn.

1) Taiga Network - Website: http://taigamobile.com/ - Net 30 - Hình thức thanh toán: Paypal/ WMZ/ Wire Bank - Có cả off IOS và Android

2) Leadhug network - Website: http://leadhug.com/ - Net 30 - Hình thức thanh toán: Paypal/ Wire Bank - MÌnh reg đc thì nó gửi cho lead off android nhưng 2 hôm nay chưa log in đc acc net. Min pay: 100$

3) bluetrackmedia - Website: https://www.bluetrackmedia.com/ - Net 30/20/15/weekly - Hình thức thanh toán: Paypal/ Wire Bank/ACH - Mình chưa reg thử. Min pay: 50$

to be continued...

E là newbie, k dám múa rìu qua mắt thợ. Nếu các pro đi qua, thấy ae newbie khó khăn quá thì cho vìa lời động viên, 1 chút kiến thức để ae cùng phát triển
Mình cũng mới tập tành chơi ai có code free ko nhỉ cho mình xin làm kiếm kn có ai nhận đệ tử thì tốt nhỉ

code net offer là gì các bác ???......mình đọc từ trên xuống dưới nghe và thấy nhiều từ code free hay code trả phí, .....nhưng không bieets nód dể làm gì ??? giải thích cho em hiểu các bác nhá .////???:(

Có thím nào cho xin vài net cho newbie vs :)

Ai cần code free ib tớ nha

thây nhiều người làm offer nói là cần site với code. cho e hỏi site là trang web mình tự tạo ạ. nếu như tạo xong rồi thì bỏ gì vào trong đó.
e tưởng làm offer là đăng kí 1 cái trang web nào như kiểu PTC xong vào đó nó có những con offer để mình làm thôi chứ ạ

thây nhiều người làm offer nói là cần site với code. cho e hỏi site là trang web mình tự tạo ạ. nếu như tạo xong rồi thì bỏ gì vào trong đó.
e tưởng làm offer là đăng kí 1 cái trang web nào như kiểu PTC xong vào đó nó có những con offer để mình làm thôi chứ ạ

cần code offer đàng hoàng chứ trời, giờ rẻ như cho, năm trước giá cả còn cao, giờ quá rẻ, chừng 5 củ đổ lại là ngon lành.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom