Thảo luận Gods Unchained

phiquan8x

Senior
Reactions
201
MR
0.722
Insuree Balance
0
game vẩn còn chiến free đc nha ae.

Last edited:
mới down về nè bác, còn tính đầu tư 3$ mua gói RARE nữa.

Đọc sơ sơ thấy giống như board games, cũng hay hay.

Chỗ Connect Wallet, sao mình không làm được nhỉ, bấm vào link nhưng không có gì hiện ra cả.

View attachment 197423

Chỗ Connect Wallet, sao mình không làm được nhỉ, bấm vào link nhưng không có gì hiện ra cả.
nó k có thông báo k để ý lun @@
bạn tạo ví metamask rồi add vào thôi.

Game này là phải nạp, đầu tư để kiếm xẻng hay free play to earn vậy bác??🤔
🤔
free 100% bạn, chịu khó bỏ 1 tháng ra cày lv kiếm bài free đánh WE cuối tuần lấy god đầu tư bài or bán ra tiền.

free 100% bạn, chịu khó bỏ 1 tháng ra cày lv kiếm bài free đánh WE cuối tuần lấy god đầu tư bài or bán ra tiền.
tìm hiểu thì chơi free kiếm tiền ngon.

tìm hiểu thì chơi free kiếm tiền ngon.
Ok, bác đưa cái mã ref của bác đây, mình vào check thử:popo_big_smile:, có j hok hiểu chỉ nhé!

Ok, bác đưa cái mã ref của bác đây, mình vào check thử:popo_big_smile:, có j hok hiểu chỉ nhé!
game này k cần ref đâu bạn

Bữa giờ chơi mới thắng được 1 trận, lên được level 4.

Bro @phiquan8x chắc level cao dữ rồi, có lá bài nào hấp dẫn hok, post lên cho mọi người chiêm ngưỡng với ạ :3

Mình đang tuyển ng cày axie với aavegotchi nè bạn vào không. Ngày cũng đc vài cốc cf

Mình đang tuyển ng cày axie với aavegotchi nè bạn vào không. Ngày cũng đc vài cốc cf
Xin link tham khảo thử bạm

HAPE-COLLECTION mở cửa cho người dùng mới!
Sẵn sàng lao thẳng vào thế giới của NFT? Đối với chúng tôi, bạn là ai không quan trọng: một thợ săn kiệt tác có kinh nghiệm hay một người mới bắt đầu, hay chỉ là một người yêu thích các đối tượng sở hữu trí tuệ quý hiếm - ở đây bạn chắc chắn sẽ tìm thấy một sản phẩm đáng giá không có sản phẩm tương tự!

HAPE-COLLECTION mở cửa cho người dùng mới!
Sẵn sàng lao thẳng vào thế giới của NFT? Đối với chúng tôi, bạn là ai không quan trọng: một thợ săn kiệt tác có kinh nghiệm hay một người mới bắt đầu, hay chỉ là một người yêu thích các đối tượng sở hữu trí tuệ quý hiếm - ở đây bạn chắc chắn sẽ tìm thấy một sản phẩm đáng giá không có sản phẩm tương tự!
@animax1991 sao giống tên mình vậy ad

⭐️HAPE-COLLECTION⭐https://cutt.ly/GetNFT

⚡️Ready to plunge headlong into the world of NFT? It does not matter for us who you are: an experienced hunter for masterpieces or a beginner, or just a lover of rare intellectual property objects - here you will certainly find a worthwhile product that has no analogues!⚡

⭐️HAPE-COLLECTION⭐https://cutt.ly/GetNFT

⚡️Ready to plunge headlong into the world of NFT? It does not matter for us who you are: an experienced hunter for masterpieces or a beginner, or just a lover of rare intellectual property objects - here you will certainly find a worthwhile product that has no analogues!⚡

Attachments

275.5 KB · Views: 45
Tự nhiên thấy mấy bài post ở dưới này giống tên mình mà mình k có đăng.
Bạn bật 2FA nhé, dạo này forum có nhiều người bị hack acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back