THẢO LUẬN: Có nên dùng bot trade sàn binance?

tên nick hay mà sao lại nói những lời không hay thế bạn ơi
-_- Cậu có hiểu tên nick của mình nghiaa là gì không ?
Có khi cậu giống mấy ông phụ huynh đặt tên con là Thiên Trang mà không biết nó nghĩa là cái bàn thờ đó. -_- Không nên nói thế chứ.
Với lại cái mình nói là thực tế mà. Bot thì cơ chế nó cũng chỉ luẩn quẩn các tham số phân tích thôi, còn lập trình bot theo công thức tham số như thế nào thì đó là phụ thuộc vào nhà đầu tư.

Thật sự "rất ít", tóm lại là dù là đầu tư mang tính doanh nghiệp họ cũng không sử dụng bot không theo dỏi ( Tức là người dùng bot thực tế là luôn theo dỏi giá trị sản phẩm, và điều đó đông nghịa người sử dụng bot chỉ là làm công cụ cho việc nâng cao lợi nhuận khi đà tăng trưởng bắt đầu. Tức là người ta không dùng bot để kiếm lời, mà là kiếm lời nhiều hơn, tức là phải phát sinh lợi nhuận thì họ mới bắt đầu bật bot chạy theo. )
Nên mình thực sự không nghỉ nếu là đầu tư cá nhân nên dùng BOT......

Mình chưa dùng bot để trade crypto ở binance ,nhưng nếu có thể code chiến thuật thành bot thì tốt mà ta,còn theo dõi hay giám sat thông qua dt,laptop đều dễ dàng ,ít tốn thời gian hơn trade tay nhiều

Mình chưa dùng bot để trade crypto ở binance ,nhưng nếu có thể code chiến thuật thành bot thì tốt mà ta,còn theo dõi hay giám sat thông qua dt,laptop đều dễ dàng ,ít tốn thời gian hơn trade tay nhiều
mình cũng nghĩ đơn giản là nếu bot ngon thì người ta ngồi không thôi cũng đủ giàu rồi chứ cần gì bán bot cho mình. vả lại cũng không thích việc tiêu tiền của mình nhưng theo cách của người khác.
nhưng nếu nhìn tích cực thì coi nó là công cụ để hỗ trợ mình chứ không phụ thuộc hoàn toàn vào nó thì chắc ổn chứ nhỉ?
do mình chưa có kinh nghiệm nên muốn hỏi các bác đi trước chia sẻ ấy mà

Bot nó chạy theo kịch bản, bạn có phương pháp trade tốt thì làm kịch bản cho con bot đó chạy để tối ưu lợi nhuận ngay cả khi đang ngủ....

mình cũng nghĩ đơn giản là nếu bot ngon thì người ta ngồi không thôi cũng đủ giàu rồi chứ cần gì bán bot cho mình. vả lại cũng không thích việc tiêu tiền của mình nhưng theo cách của người khác.
nhưng nếu nhìn tích cực thì coi nó là công cụ để hỗ trợ mình chứ không phụ thuộc hoàn toàn vào nó thì chắc ổn chứ nhỉ?
do mình chưa có kinh nghiệm nên muốn hỏi các bác đi trước chia sẻ ấy mà
Bot tốt phải dựa trên chiến thuật tốt ,nó chỉ đơn giản là làm lại những bước do mình quy định trước mà,còn bot tốt mà đem bán thì cũng có nhiều lý do

Crypto Roket PRO >> Team em đang dùng con này khá OK nhé , AE tham khảo .

crypto pro.png

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back