Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Hơi bị lâu đấy @@. Hình như 2 hay 3 ngày gì rồi thì phải @@

vậy nó có dời ngày silver của mình lại ko :binhsua75:

Lần trước nó đâu có dời đâu @@

có nhé, lần gần đây nhất là nó bù vào sau đó, chắc bạn không để ý đó thôi. Hoặc cũng có thể acc của bạn đặc biệt nên không được bù ngày ;))

Đợi chờ e mà 1 một ngày nó dài như là 24h

cac ban cho them may hom nua nhe ademin no nhu the nay roi.

[03:51:42] Doris von der Ropp: (*) Kính gửi các thành viên đáng yêu vào sáng thứ sáu chúng tôi sẽ anounce các trang web ngày sẽ được trở lại không khí, ngay bây giờ chúng tôi vẫn đang xem xét tất cả các mã và xem các tập tin thiệt hại là gì do đó ma trận là thiệt hại.
Đây là lý do tại sao chúng tôi cần thời gian để đi vòng quanh các trang web như chúng ta có thể khả thi để cung cấp cho thời gian chính xác các trang web, chúng tôi trở lại
Cảm ơn cho bệnh nhân và sự hiểu biết của bạn. (Tâm)
[03:52:25] Doris von der Ropp: Vì vậy, vào thứ Sáu, chúng tôi tìm hiểu khi trang hoàn chỉnh một lần nữa. là trực tuyến

có thêm thông tin gì mới nữa chưa các bạn, mai là thứ 6 rồi, không biết có run lại không? :(

money money money money money money money money....

có nhé, lần gần đây nhất là nó bù vào sau đó, chắc bạn không để ý đó thôi. Hoặc cũng có thể acc của bạn đặc biệt nên không được bù ngày ;))

cái đợt nó bảo trì 3 ngày ko chia lãi..cũng ko có dời silver...lần gần nhất thì có thôi...nói tóm lại là hên xui vì ko có gì là chắc chắn cả..ai chơi nó cũng mong nó bù hết chứ :binhsua172:

cái đợt nó bảo trì 3 ngày ko chia lãi..cũng ko có dời silver...lần gần nhất thì có thôi...nói tóm lại là hên xui vì ko có gì là chắc chắn cả..ai chơi nó cũng mong nó bù hết chứ :binhsua172:

mình thì đợt nào cũng được bù, và rất rất nhiều người cũng được bù giống mình

Tới giờ vẫn chưa có tin gì hả mấy bác.
Chán vậy:binhsua163:

up nào, mai e nó đã trở lại rồi...........:binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763