Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Special Advert Credits gọi là vip hàng ngày sinh ra và tai đầu tư, bạn đặt 50% hay 80% đó van se tinh 90 ngay. sao các bạn không hiểu vấn đề nhỉ?
Chết vậy mình nhầm ah bạn? vậy ra Advert Credits sống đc 30 ngày thôi ah? bạn nói thế nào chứ acc cũ của mình vẫn để là Advert Credits mà? acc up silver tháng trước ấy!

Sao khi nhìn lại thay đổi của APR thì mình tiếp tục mở lại chế độ RB mới!

Chế Độ RB

Từ 10 VIP đến 200 VIP RB 50% commision + RB 50% upgrade mỗi tháng
Trên 200 VIP trở lên RB 90% commision + RB 100% upgrade (lần đầu) và tiếp tục RB 50% các tháng tiếp theo

Yêu cầu RB tại topic và chính thức RB mỗi khi hàng về
Tham gia và yêu cầu RB tại đây

APR đã up thêm 1 chức năng quan trọng có lợi cho các bạn up gold và diamond. Đấy là chức năng Vacation
Chỉ với 10$ mỗi tháng thì bạn không cần phải post quảng cáo và click quảng cáo trong 30 ngày nữa mà vẫn dc hưởng lải đều đặn

Chết vậy mình nhầm ah bạn? vậy ra Advert Credits sống đc 30 ngày thôi ah? bạn nói thế nào chứ acc cũ của mình vẫn để là Advert Credits mà? acc up silver tháng trước ấy!
Advert Credits song 90 ngay nha! acc cu cua ban da nang silver va da huong lai thi cu yen tam van y nhu cu ko co gj thay doi ka! chi nhung acc toi day nang cap silver moi lo thoi!

- - - Updated - - -

Advert Credits song 90 ngay nha! acc cu cua ban da nang silver va da huong lai thi cu yen tam van y nhu cu ko co gj thay doi ka! chi nhung acc toi day nang cap silver moi lo thoi!

post 3-4 ngày nó ko tính mới đau chứ,thêm mấy ngày bảo trì
mà của mình hình như 16 mới 60 ngày,bây giờ nó chuyển lun rùi
ko biết bây giờ tính sao
chuyen vip roi thi cu nang silver thoi ban.

không biêt đến ngày nào nó mới áp dụng luật vip từ bonus point sống 30 ngày?

Second, bonus points convert to VIP Points after 60 days, and these newly converted VIPs will be active for 30 days. Any VIP Points autorepurchased from converted bonus points or from the accumulation on these converted VIPs will no longer earn your upline commission. Rather, only the VIP Points bought IN ADDITION TO the initial bonus points will generate commission.

Please note that VIP Points are now called Advert Credits, with no changes made in how they function. All bonus points that convert to VIP Points are now called Special Advert Credits. These credits will only function for 30 days and will not generate auto-repurchased credits. Following, sponsors will not earn commissions from Special Advert Points, they will only earn commission from Advert Points manually purchased from their referrals.

Quan trọng nhất là 2 điểm này thôi:

- Thứ nhất Bonus points tồn tại 60 ngày, những acc mới reg muốn Renew khi hết tháng đầu phải tốn 5$. Sau 2 tháng Bonus points chuyển thành VIP points (gọi là Special Advert Credits) phải bỏ ra 10$ nâng cấp Silver để được chia lãi. Special Advert Credits sẽ tồn tại 30 ngày.

-Thứ hai những acc cũ vẫn hoạt động bình thường không có thì thay đổi, VIP points bây giờ gọi là Advert Credits. Advert Credits mình nghĩ vẫn tồn tại 90 ngày (vì nếu tất cả các Credits chỉ tồn tại 30 ngày thì đâu cần phân biệt Advert Credits và Special Advert Credits).

Last edited by a moderator:
Hôm nay không chia lãi nên chưa biết đc là Upline có nhận đc comm từ ref khi ref re-purchase hay ko ? chắc 17 nó mới chia lãi lại :(

Please note that VIP Points are now called Advert Credits, with no changes made in how they function. All bonus points that convert to VIP Points are now called Special Advert Credits. These credits will only function for 30 days and will not generate auto-repurchased credits. Following, sponsors will not earn commissions from Special Advert Points, they will only earn commission from Advert Points manually purchased from their referrals.

Theo như mình đọc thông báo mới thì các acc cũ không có ảnh hưởng từ rule mới gì hết, upline vẫn nhận đc comm từ Vip cũ và rule mới sẽ app dụng cho các acc nào chưa chuyển vip theo đó Vip hiện tại sẽ gọi là Advert Credits, còn điểm thưởng chuyển từ vip point gọi là Special Advert Credits, các Special Advert Credits này chỉ tồn tại 30 ngày và không đc tái đầu tư. mình hiểu như vậy không biết có đúng ko, nếu có gì sai nhờ anh em chỉ giáo.

Chính xác! Có mấy tên lợi dụng cơ hội này mà xù tiền ref! Đi mấy topic tuyển ref đều ko báo ngừng tuyền và ko reback nữa! Ghét nhất mấy thể loại này

ngoại trừ ta... vẫn rb nhưng đổi cơ chế :))

Ta thông báo tạm ngưng RB chứ có bảo là ngưng lun đâu :m020:
Tiền RB ăn dc có nhiêu đâu mà các ông ref cứ nói này nói nọ :m020:

Theo tình hình sắp tới thì APR vẫn mở ra đường sống cho các free member thông qua chế độ kiếm tiền mới là Paid To Click :m020:

Second, bonus points convert to VIP Points after 60 days, and these newly converted VIPs will be active for 30 days. Any VIP Points autorepurchased from converted bonus points or from the accumulation on these converted VIPs will no longer earn your upline commission. Rather, only the VIP Points bought IN ADDITION TO the initial bonus points will generate commission.

Quan trọng nhất là 2 điểm này thôi:

- Thứ nhất Bonus points tồn tại 60 ngày, những acc mới reg muốn Renew khi hết tháng đầu phải tốn 5$. Sau 2 tháng Bonus points chuyển thành VIP points (gọi là Special Advert Credits) phải bỏ ra 10$ nâng cấp Silver để được chia lãi. Special Advert Credits sẽ tồn tại 30 ngày.

-Thứ hai những acc cũ vẫn hoạt động bình thường không có thì thay đổi, VIP points bây giờ gọi là Advert Credits. Advert Credits mình nghĩ vẫn tồn tại 90 ngày (vì nếu tất cả các Credits chỉ tồn tại 30 ngày thì đâu cần phân biệt Advert Credits và Special Advert Credits).
mình có acc chuẩn bị up 5$ tháng thứ 2, vậy có nên chơi tiếp ko nhỉ :binhsua117:

mình có acc chuẩn bị up 5$ tháng thứ 2, vậy có nên chơi tiếp ko nhỉ :binhsua117:
NGhỉ đi cậu ah, k thì pm mình cho cái acc sắp up silver nè, mai up silve nè, khổ thân

Cũng chán ADS rùi đấy.Mỉa 1 tháng nó thay đổi thông báo liên tùng tục.
Mấy bác pro cho em hỏi.Như vậy là mấy acc của mình vừa mới lên Bzone tháng thứ 2 thì coi như đến tháng thứ 3 mình lên silver cũng chỉ tồn tại được 30 ngày vip thui ak?

- - - Updated - - -

cả Advert Credits và Special Advert Points đều sống 90 ngày bình thường, trước đây hây sau này thi víp của các bạn vẫn sống 90 ngày. chỉ có These credits thì là hoạt động trong 30 ngày và không tự động mua tín dụng quảng cáo(cái điều này thì không anh hưởng gì đến chơi free cả)!

- - - Updated - - -

Cũng chán ADS rùi đấy.Mỉa 1 tháng nó thay đổi thông báo liên tùng tục.
Mấy bác pro cho em hỏi.Như vậy là mấy acc của mình vừa mới lên Bzone tháng thứ 2 thì coi như đến tháng thứ 3 mình lên silver cũng chỉ tồn tại được 30 ngày vip thui ak?
vip sinh ra từ points của bạn sau 60 ngày giờ gọi là Advert Credits và sau đó vip tự động mua hàng ngày gọi là Special Advert Points đều hoạt động trong 90 ngày cho bạn tiền hàng ngày!

cả Advert Credits và Special Advert Points đều sống 90 ngày bình thường, trước đây hây sau này thi víp của các bạn vẫn sống 90 ngày. chỉ có These credits thì là hoạt động trong 30 ngày và không tự động mua tín dụng quảng cáo(cái điều này thì không anh hưởng gì đến chơi free cả)!

- - - Updated - - -

vip sinh ra từ points của bạn sau 60 ngày giờ gọi là Advert Credits và sau đó vip tự động mua hàng ngày gọi là Special Advert Points đều hoạt động trong 90 ngày cho bạn tiền hàng ngày!
Chém gió ah bác, đc vậy đã tốt, chứ theo bác "These credits" là cái nào trong 2 cái?

Em nó đã trở lại và lợi hai hơn xưa chăng ?

- - - Updated - - -

thấy thông báo ghi là vip giờ có 2 loai Advert Credits 90 ngày, Special Advert Credits 30 ngày mà, These credits la cái gì vậy bro :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week