Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Bác eagle trả lời dùm e cái ạ!!

Reg IP US post IP việt cũng ko sao.
1 IP được tối đa 5 acc nhưng không được ref nhau. Nhưng trong tình hình mới này thì vẫn nên 1IP/ 1 acc đề phòng trường hợp xấu

hi vọng thèn này trụ vững, gì mà thấy bán acc tùm lum hic

Reg IP US post IP việt cũng ko sao.
1 IP được tối đa 5 acc nhưng không được ref nhau. Nhưng trong tình hình mới này thì vẫn nên 1IP/ 1 acc đề phòng trường hợp xấu
Thanks bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ai cho e hỏi
E reg acc bằng ip us
nhưg post ad bằng ip việt
Thế có làm sao ko
Vả lại 1 ip thì post được mấy ac ạ
E chơi 4 acc
Bác nào trả lời dùm e cái
cảm ơn nhiều!!!!!

sao cũng dc nhé.1 ip posst bao nhiêu cũng dc nhưng mình nên cẩn thận thì hơn.

Có chứ bạn, chủ thớt đã thông báo RCB qua PM rồi mà.
À, bạn dep vào nó có update trong tài khoản để up ngay kô. mình quá hạn 3 ngày rồi mà ngại vẫn còn lỗi fund kô up được.
Dep vao no up trong tài khoản rồi mà. chỉ cần vô phần compersation plan up lên sliver là được mà. Nhưng không được +10 point nữa @@

[4:01:14 PM] Tilimon Barbara APR GOLD member gold: Yes
[4:01:23 PM] Tilimon Barbara APR GOLD member gold: Company have a plan
[4:02:34 PM] Tilimon Barbara APR GOLD member gold: Yesterday it was a webinar about statements--all mebers' cashout will be reduced by 10% and that money and company's help will cover the withrawal for LR users as well

Để bù thiệt hại cho những người dùng LR thì sắp tới sẽ trừ 10% tiền rút. Thôi vậy cũng được, hi vọng nó vượt qua được khó khăn này , để anh em kiếm tí vốn làm lại

Để bù thiệt hại cho những người dùng LR thì sắp tới sẽ trừ 10% tiền rút. Thôi vậy cũng được, hi vọng nó vượt qua được khó khăn này , để anh em kiếm tí vốn làm lại

cũng chấp nhận được . Gọi là chung tay vượt qua khó khăn . Không chết là được

LR SỤP ĐỔ, ẢNH HƯỞNG VÀ CÁC THAY ĐỔI VỚI APR
- Để khắc phục hậu quả và ủng hộ những người sử dụng LR thì sắp tới APR sẽ trừ 10% tiền rút. Điều này cũng là 1 thiệt thòi lớn cho những người invest khác LR. Nhưng trong trường hợp này thì cũng nên thông cảm. Hi vọng APR sẽ vượt qua được giai đoạn khó khăn và phát triển mạnh mẽ.
- Theo đó tiền RCB mình cũng sẽ trừ 10% và xóa bỏ chế độ RCB F2 ( Ngoại trừ 1 số TH thỏa thuận riêng ngoài Y/M )

- - - Updated - - -

- KHI APR THỰC HIỆN TRỪ 10% TIỀN RÚT THÌ TIỀN RCB CỦA CÁC BẠN CŨNG SẼ BỊ TRỪ 10%
- THÊM 1 LỰA CHỌN NHẬN RCB = VIP. CỘNG 5% NẾU NHẬN RCB BẰNG VIP

VÍ DỤ: BẠN MUA 500 VIP SẼ ĐƯỢC RCB 50$
+ NẾU NHẬN QUA PM: 50- 50* 10%= 45$
+ NHẬN QUA VIP: 50+ 50*5%= 52.5 VIP ( MIN 10)

LR SỤP ĐỔ, ẢNH HƯỞNG VÀ CÁC THAY ĐỔI VỚI APR
- Để khắc phục hậu quả và ủng hộ những người sử dụng LR thì sắp tới APR sẽ trừ 10% tiền rút. Điều này cũng là 1 thiệt thòi lớn cho những người invest khác LR. Nhưng trong trường hợp này thì cũng nên thông cảm. Hi vọng APR sẽ vượt qua được giai đoạn khó khăn và phát triển mạnh mẽ.
- Theo đó tiền RCB mình cũng sẽ trừ 10% và xóa bỏ chế độ RCB F2 ( Ngoại trừ 1 số TH thỏa thuận riêng ngoài Y/M )

Sự thay đổi này là hợp lí, chúng ta muốn site tồn tại lâu dài thì phải cùng cộng đồng trách nhiệm với nó. Mỗi người ăn ít đi một tí, site sẽ sống lâu hơn, chúng ta đỡ phải uống thuốc trợ tim hơn

acc : mmoname
up sliver , 18h30phut ngay 22/5
PM :
US: U5459641

- - - Updated - - -

Your Sponsor is: hungphongnt

10% phí rút, híc. Quá cao luôn rồi

em chơi trong 5 tháng không rút, hy vọng tới lúc đó nó sẽ bỏ cái fee 10% đi :binhsua112:

Last edited by a moderator:
Hic có bạn nào biết cái unpaid wallet, purchase wallet với cái cash available là gì không? Mình gà tiếng anh quá nên không biết@@

thà chịu fee còn hơn là chịu scam :m020:

site này thật sự tốt có chiến thuật hợp lý, một tương lai sáng lạng. nó mà vượt dc vụ này thì quả là một quản lý hay đóa.
Đồng ý với fee 10%

Tình trạng hỗn loạn sẽ sơm ổn định thôi các bạn. Hãy cần mẫn và yên tâm chiến với APR đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week