Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance for the next 24 hours.

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance for the next 24 hours.

Web site is under maintenance. Thanks for your understanding, AdsProfitReward Admin

chính thức bảo trì từ Admin! Mong em nó nhanh chóng bảo trì xong, :)

bảo trì ngay giờ mình post ads mới ghê chứ @@

Bao nhiêu lúa gạo ở giờ ni hết, bảo trì đến mai mà kô tính lãi thì cơm cháo gì nữa.

cho mình hỏi đủ ngày nó tự chuyển từ point -->vip hay la minh phải up len silver thì nó mới chuyển vậy

nó reset về 30 ngày tiếp rồi cậu, còn vip thì chưa thấy, hình như 1-2 ngày mới chuyển thành vip :)
Khi đúng 60 ngày thì nó tự động chuyển thành vip thôi, cái này giờ nó tự động rồi.

cho mình hỏi đủ ngày nó tự chuyển từ point -->vip hay la minh phải up len silver thì nó mới chuyển vậy

bạn phải up silver nó mới chia lãi

Đúng 60 ngày là nó tự động chuyển vip, còn khi mình up xong nó mới sinh lãi

em nó bảo trì 24h rồi, tranh thủ ăn nhậu xả hơi thôi mấy thím, mai đâu lại vào đó thâu

Vậy là hết hóng :D........

muốn hóng thì đây ;)

We are still going to very strong ddos, please ask your team to be patient, it members can login and complete daily qualification APR will take care of them later, they wont be left behind. Thank you for your hard work and understanding.

Đã ref bác này cbi dep chiến lâu dài e này ( Cbi bouns nha thớt) chút đắt hàng

chắc bị đốt ác quá. mọi người đợi thêm đi :m098:

ko biết mấy ngày bảo trì này nó có chia lãi không nữa!!! :( nó ko chia là mệt mỏi nữa!!! :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week