Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
em cái gì mày
"thằng bạn em"
quote đủ cái coi mày :m020:

ê mà nick clone à
sao 3 posts thế kia :binhsua12:

bác eagle cóa dịch mượn tiền nửa à đã nha :binhsua79:

úp buổi tối mộng mơ :binhsua07:

anh eagle cho mình hõi mình có reg acc cách đây hơn 10 ngày bây giờ dùng acc đó đầu tư up silver thì có bị thiệt hại j ko ạ . lâu lâu muốn mạo hiễm đầu tư tí chứ gữi tiền vào bank cũng chán.

ban stp

Có 140 STP muốn bán, có ai muốn mua không?

anh eagle cho mình hõi mình có reg acc cách đây hơn 10 ngày bây giờ dùng acc đó đầu tư up silver thì có bị thiệt hại j ko ạ . lâu lâu muốn mạo hiễm đầu tư tí chứ gữi tiền vào bank cũng chán.

site này đang có những biểu hiện rất tốt, nhưng chỉ nên up khi mua trên 150 vip

Vậy là up lên bronze thì dep 5$ cũng đc à mn. đang không biết là dep 5$ một hay là phải dep 10$ 1 lúc rồi up dần.

- Theo bảng tính này thì sau tháng thứ 3 kể từ khi nâng cấp bạn thu được 169$ chưa trừ fee nâng cấp + 238 VIP tiếp tục sinh lãi
Thế VIP nó không mất đi à cậu. VIP tồn tại 90 ngày mà. sau 3 tháng thì hết VIP mà

Thế VIP nó không mất đi à cậu. VIP tồn tại 90 ngày mà. sau 3 tháng thì hết VIP mà

số vip đó đã trừ vip ban đầu, nhưng nó sẽ chết dần theo ngày do những vip mua từ tái đầu tư nên tới lúc này cần có chế độ nuôi hợp lý. Bảng tính lấy số liệu lúc đầu, hơi cao so với thực tế. Hiện APR có thể nói là khá bền vững, nên có thể kéo dài thời gian tái đầu tư để được lợi nhuận nhiều hơn

chơi free nên tái đầu tw 100% 3thang luôn nhỉ? để kiếm nhiều vip. tính ra 5 tháng ko có đồng nào

chơi free nên tái đầu tw 100% 3thang luôn nhỉ? để kiếm nhiều vip. tính ra 5 tháng ko có đồng nào
tùy mỗi người thôi, ko nhất định phải giống nhau

Tớ mới nâng cấp cậu check và RCB cho tớ nhé
sponsor:hungphongnt
Tên:Nguyễn Thanh Quang
tên đăng nhập: nhocqstyle
Ngày nâng cấp, mua vip: 20/5/2013
Loại/ số lượng :up silver /10LR
LR:U0227595

T mới chơi, các bạn cho hỏi 1 tí nhé.
1. cái bonus point là gì thế, có ăn được ko?
2. Đã lập 1 acc downline, acc này phải dep bằng LR khác nhỉ ( hỏi xong cũng thấy hỏi ngu =)) ). Mà acc downline đó chỉ vô để duy trì chứ ko cần làm j phải ko?
3. VIP ngoài mua ( 1$ 1 cái nhỉ? ), có thể kiếm đâu khác ko?
4. T dự kiến chơi solo, có cần quan tâm đến các gói gold, diamond j` đó ko? Có cần quan tâm đến PV với matrix j đó ko?
5. Mới nhận cái acc thông qua sharingTB, mai là phải nâng cấp ( mà có khi phải nâng luôn vì còn có 15h ). Các bạn thấy t có nên mua luôn ít VIP ko nhỉ? :D

Ném qua cái back office cho các pro khuyên :).
Cash Available: $0.00
VIP: 0.00 Points
Bonus Balance: 213.82 Points

T mới chơi, các bạn cho hỏi 1 tí nhé.
1. cái bonus point là gì thế, có ăn được ko?
2. Đã lập 1 acc downline, acc này phải dep bằng LR khác nhỉ ( hỏi xong cũng thấy hỏi ngu =)) ). Mà acc downline đó chỉ vô để duy trì chứ ko cần làm j phải ko?
3. VIP ngoài mua ( 1$ 1 cái nhỉ? ), có thể kiếm đâu khác ko?
4. T dự kiến chơi solo, có cần quan tâm đến các gói gold, diamond j` đó ko? Có cần quan tâm đến PV với matrix j đó ko?
5. Mới nhận cái acc thông qua sharingTB, mai là phải nâng cấp ( mà có khi phải nâng luôn vì còn có 15h ). Các bạn thấy t có nên mua luôn ít VIP ko nhỉ? :D

Ném qua cái back office cho các pro khuyên :).
Cash Available: $0.00
VIP: 0.00 Points
Bonus Balance: 213.82 Points

1. Bonus point là site nó cho để làm cơ sở tính lãi. Sau 60 ngày từ lúc reg thì point - 100 = vip
2. Không cần có acc downline, nếu muốn chơi 2 acc để lấy commison thì phải fake ip
3. Vip = mua + Vip Free ( point- 100 )
4. chơi sô lô thì up silver thôi
5. Cái này hơi vụ lợi nhưng nếu mua vip thêm thì nên chọn 1 upline có chế độ RCB tốt ;)

T tưởng mua bid j` j` đó muốn chuyển sang VIP phải có acc downline chứ nhỉ ( theo như đọc ở #1), vậy nên mới create 1 acc. Còn nếu ko cần thiết lắm thì thôi càng tốt :D. Thực sự t ko muốn mất time quá nhiều ( 2 acc, 2 lr quản lý thấy hơi loạn >.<).
5. Cái này hơi vụ lợi nhưng nếu mua vip thêm thì nên chọn 1 upline có chế độ RCB tốt
Acc của bác mà :D, e cũng ko nhớ upline đâu. Mà e cũng don't mind cái vụ RB. Chiến lãi ổn định từ site này là ok roài :)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week