Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Vừa thực hiện lệnh with, còn ai vào báo danh hết nào

để tái đầu tư 100%. Tới 10/6 thì chỉnh về 50% nhé

- - - Updated - - -

Bronze không sinh lời cho vip nên phải up lại silver nhé, lần sau nhớ cẩn thận hơn
vậy cho mình hỏi! giờ mình có thể deposit vào 5$ nữa để up lên sliver được không? giờ acc mình đang có 5$ rồi!

vậy cho mình hỏi! giờ mình có thể deposit vào 5$ nữa để up lên sliver được không? giờ acc mình đang có 5$ rồi!

cậu đã up bonze thì ko còn là $ nữa

tại mình deposit vào 10$ lỡ tay up bonze 5$ giờ ở Purchase wallet còn 5$! như thế vẫn không được tính à cậu!

à, vậy thì dep thêm 5$ nữa là ok. mà cái 5$ này hình như đang lỗi, hôm qua có vài người dep 5$ mà tiền ko vô

tại mình deposit vào 10$ lỡ tay up bonze 5$ giờ ở Purchase wallet còn 5$! như thế vẫn không được tính à cậu!
Purchase wallet còn 5$ thì cậu dep thêm 5$ vào nữa thành 10$ rồi upgrade tiếp lên silver mới hưởng được lãi VIP.

Xin cho hỏi

up lên cái cho nóng nào

1-Trong tình hình mới này: có phải acc nào đã qua được 1 tháng rồi thì không phải đóng 5$ trong đơt renew kế tiếp? Mà để đến gần 60 ngày ( hết hạn renew thì up silver luôn) và khi đó thì mình up silver ở ngày thứ 56 chẳng hạn, thì thời gian 4 ngày đó mình có mất point không (bởi vì lúc đó mình không đóng fee bronze nữa? mà đáng lẻ ra phải đóng)
2- Những acc ref cách nay có 2 ngày cho đến 29 ngày, thì chỉ có 1 đợt renew 5$ nữa mà thôi phải không bạn, và sau đó thì rơi vào câu hỏi 1 có phải không
3- Tôi có ref thử 1 acc mới thi biết rằng phải đóng ngay 5$, trong vòng 30 phút? Không dep thì chắc là nó xóa acc?

1. bạn được nhiêu point khi hết 2 tháng free thì chuyển từng đó point thành vip , bạn up lên silver
2. uk
3. đóng 5$ ngay từ đầu , ko dep ko xóa acc cứ để đó ngắm

1-Trong tình hình mới này: có phải acc nào đã qua được 1 tháng rồi thì không phải đóng 5$ trong đơt renew kế tiếp? Mà để đến gần 60 ngày ( hết hạn renew thì up silver luôn) và khi đó thì mình up silver ở ngày thứ 56 chẳng hạn, thì thời gian 4 ngày đó mình có mất point không (bởi vì lúc đó mình không đóng fee bronze nữa? mà đáng lẻ ra phải đóng)
2- Những acc ref cách nay có 2 ngày cho đến 29 ngày, thì chỉ có 1 đợt renew 5$ nữa mà thôi phải không bạn, và sau đó thì rơi vào câu hỏi 1 có phải không
3- Tôi có ref thử 1 acc mới thi biết rằng phải đóng ngay 5$, trong vòng 30 phút? Không dep thì chắc là nó xóa acc?

- acc đã qua 1 tháng thì vẫn chơi như cũ, ko có ảnh hưởng gì. khi nào đủ 60 ngày thì up silver, nếu ko đủ 60 ngày đã hết hạn thì cứ úp, point vẫn sinh lãi bt, đủ 60 ngày nó chuyển vip
- Những ác reg trước khi áp dụng luật mới, khi đủ 1 tháng cần 5$ để up bronze. đủ 2 tháng up silver bình thường
- Những acc reg sau luật mới cần 5$ để up bronze, đủ tháng cần 5$ up bronze lại. đủ 2 tháng up silver

p/s: - Hiện đang có dư 1 số acc reg trước luật mới và post đầy đủ, full info + mail. Nếu bạn nào thích có thể pm mình tặng lại, nhưng không RCB đối với những acc này.
- nếu bạn nào muốn chơi và đầu tư thì có acc reg đầu tháng 5, sponsor là mình, RCB đầy đủ theo chế độ. giá 4$/ ác

- Hiện đang có dư 1 số acc reg trước luật mới và post đầy đủ, full info + mail. Nếu bạn nào thích có thể pm mình tặng lại, nhưng không RCB đối với những acc này.
- nếu bạn nào muốn chơi và đầu tư thì có acc reg đầu tháng 5, sponsor là mình, RCB đầy đủ theo chế độ. giá 4$/ ác
Lên cho thớt có thêm ref !

Bác Eagle cho em hỏi nếu đến ngày 60 em up lên silver nhưng 1-2 ngày sau đó point vẫn chưa chuyển thành vip thì số point vẫn tiếp tục được chia lãi hay là dừng lại đến khi nào nó tự động chuyển vip thì mới chia lãi tiếp

Mình cũng muốn được thanks giống người đẹp này :binhsua01:

thanks rầu đó nhé người đẹp :binhsua07:

- - - Updated - - -

Bác Eagle cho em hỏi nếu đến ngày 60 em up lên silver nhưng 1-2 ngày sau đó point vẫn chưa chuyển thành vip thì số point vẫn tiếp tục được chia lãi hay là dừng lại đến khi nào nó tự động chuyển vip thì mới chia lãi tiếp

point nó sẽ sinh lãi cho đến khi chuyển thành vip nhé

Vẫn cộng point đều bạn , khi nó chuyển vip thì bao nhiêu point=vip và tiếp tục chia lãi đều .

Mình tuyển ref RCB cao cho anh em rồi, kiếm tí tiền lẻ thâu. Mình cho 1 số người mượn trước để up, vì điều đó mà rất nhiều scammer pm . Nên từ bây giờ sẽ không cho mượn hay up trước cho bất kỳ ai, các cậu tự up hoặc send tiền trước nhé. Thông cảm !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week