Thành tích Poker Tour ở 888

baodenhotap

Newbie
Reactions
10
MR
0.684
Insuree Balance
0
Chào anh em mới biết đến Poker , hôm nay mình up hình ảnh ăn đc tiền từ poker 888 để anh em có động lực phấn đấu nha

Tour 400$ buy in 1.5$, thành tích tôt nhất của mình ở tour này

400$ Thu 3.jpg

Chào anh em mới biết đến Poker , hôm nay mình up hình ảnh ăn đc tiền từ poker 888 để anh em có động lực phấn đấu nha

View attachment 193644
Một tour một ván thì chưa nói lên gì, nhưng cũng chúc mừng bro có khởi đầu thuận lợi để tiếp tục hành trình.

Đúng là các bạn mới ko biết gì cả hehe , mình up tiếp cho xem
Tour 400$ buyin 1.5$

View attachment 193644
Chơi ở đây có cần verify gì k ông?

Các bạn cứ bình tĩnh để tui up lên dần hehe , kiên trì sẽ dẫn đến thành công thôi

Tour 750$ buyin 1.5$ : Thứ 1 2 3
750$ Thu 2.jpg
750$ Thu 3,.jpg

Tình hình là khai xuân làm 1 tiếng poker đầu năm em đã thua 5 buy-in.
Cash khó quá em chịu thua rồi.
Bắt đầu học lại từ đầu và từ nay chuyển qua đánh Tour.
Chia tay PS luôn sàn cứng quá, em chuyển sàn mềm hơn tập đánh Tour lại từ đầu.

Tình hình là khai xuân làm 1 tiếng poker đầu năm em đã thua 5 buy-in.
Cash khó quá em chịu thua rồi.
Bắt đầu học lại từ đầu và từ nay chuyển qua đánh Tour.
Chia tay PS luôn sàn cứng quá, em chuyển sàn mềm hơn tập đánh Tour lại từ đầu.
cash tiếp đi bạn. cash ổn rồi hẵn qua tour

Em nghe nhiều người nói cash khó đánh hơn tour, mà em thấy cũng khó thật.
Khó là khó ăn chứ ko phải kỹ thuật nó khó hơn, chơi stt/mtt ROI trên 10% là bình thường, còn cash để có winrate 10bb/100 hands từ low stake trở lên khó cực kỳ. Chơi vì đam mê thì món nào cũng đc, còn chơi kiếm tiền mtt đang hot nhất rồi, bạn chuyển qua sng bạn sẽ thấy variance nó cao hơn nữa chứ ko đơn giản đâu, bên này bạn downswing 5-10 buyin thấy nhiều qua đây downswing 30-50 buyin là bình thường luôn, mình sống qua ngày còn bị downswing đc 30 BI ở hyper, còn turbo - normal speed tối đa downswing 15 BI.

Khó là khó ăn chứ ko phải kỹ thuật nó khó hơn, chơi stt/mtt ROI trên 10% là bình thường, còn cash để có winrate 10bb/100 hands từ low stake trở lên khó cực kỳ. Chơi vì đam mê thì món nào cũng đc, còn chơi kiếm tiền mtt đang hot nhất rồi, bạn chuyển qua sng bạn sẽ thấy variance nó cao hơn nữa chứ ko đơn giản đâu, bên này bạn downswing 5-10 buyin thấy nhiều qua đây downswing 30-50 buyin là bình thường luôn, mình sống qua ngày còn bị downswing đc 30 BI ở hyper, còn turbo - normal speed tối đa downswing 15 BI.
sng nó còn random số tiền thắng, nhiều khi buyin 5$ đc 10$. có khi buy in 50$ được có 100$ là hiểu :(

Sao toàn là hình ảnh lâu năm từ 2016 vậy bạn? Ngày post thì hiện tại.

PS em thấy nhiều bàn turbo chứ ít thấy bàn normal chắc sẽ chuyên về turbo thôi, hyper thì em không chơi, MTT là SnG mtt hả bro, em thấy có bàn SnG 18 người, hay mtt là bro nói đánh tour.

Sàn N8 em thấy chỉ có Spin n Go chứ không có Sit n Go, theo bro thì chơi môn nào profit ok nhất, SnG stt mtt hay là tour đông người vậy.

Về đam mê thì đánh có lợi nhuận mới thích thú mà đam mê được chứ :D đánh cash mà 10bb/100 là top player rồi, đánh có lời thì chỉ 3bb/100 thôi là cao.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,207
170,356
Latest member
Doumans
Back
Top Bottom