Thanh niên nào report 2 video Mị Nguyệt Truyện vào đây nc xem nào

cái này ko phải repost mà đã có vid giống vid bạn chết trước rồi nên YT nó tự động loại bỏ các vid có nội dung tương tự :)

ai cho em biết với tình hình là em có đang làm video mà vướng cái e muốn lấy nhạc từ 1 cái video khác ra mà nhạc đó có bản quyền :( . e muốn lấy tầm 30s thôi có được không
nếu được thì cho em xin cái link luật luôn tiện sau này kháng cáo :)

crop b a @@
Cái đó chắc do youtube bạn ơi. Chứ nếu bị gắn cờ thì kênh bạn đi rùi. Mà dạo này phim mới bị report gê lắm. Nên youtbe nó thắt chặt hơn. Vì bản quyền các hãng phim nó kiện quá. Cứ thể loại phim mới hot hot tí là nó SOI ghê lắm. K làm ăn chi dc.
Chắc chắn bạn SEARCH < mị nguyện truyện > k có video nào đủ 1 tập phim .
VÀ đó k phải do ai chơi bạn gì cả.
Bạn nên tìm hiểu lại đi !

Giờ phim mới có mà up vào mắt :)
Nó toàn có cái trò bản quyền kiểu thủ công thì bố ai chơi lại
P/s : vừa đi 8 kênh :D, may ko chết gà

cái này do ytb nó rp đó bác, e bị cả chục kênh luôn, cơ mà éo chết kênh, chỉ chết video, kênh bị cộng đồng thôi, còn trường hợp của bác, e hỏi bác này, có phải video bác up lên cuối cùng của kênh đó bị ăn cớ ko, nếu bị thì là ytb rp rồi :D
chuẩn luôn
yt nó thắt chặt lại chống spam, tôi đây cũng ngậm đắng chả biết kêu ai, chết thì làm lại thôi, ko muốn chết thì làm content hoặc chuyển chủ đề thôi thớt ơi

đăng Doraemon với Với One Punch man =)) Rend lách âm thanh các kiểu mà vẫn không tránh đc + cộng đồng repost video ngồi 3 hôm nay đăng lên là đấy nội dung không phù hơp từ 30 đến 2 tiếng =)) nên giờ chán không làm kháng cáo thì die kênh luôn :D

Tình hình là youtube đang thay đổi thuật toán. Bắt đầu từ ngày hôm qua các video up lên có tiều đề dài lặp đi lặ lại từ khóa, mô tả spam, tag spam và hình thu nhỏ không giống trong video sẽ bị youtube quét gắn cờ cộng đồng ngay. Anh em lưu ý khi up video những điểm đó nhé. Không up video dùng thẻ yt:stretch hoặc yt:crop nữa. 2 loại thẻ này là mục tiêu tấn công của yt. lượng video up trong ngày trên mỗi kênh và mỗi máy tính cũng nên hạn chế lại
Mình cũng chết 2 kênh GA thì vẫn lành
Từ 1 bạn trên học viên youtube

Tình hình là youtube đang thay đổi thuật toán. Bắt đầu từ ngày hôm qua các video up lên có tiều đề dài lặp đi lặ lại từ khóa, mô tả spam, tag spam và hình thu nhỏ không giống trong video sẽ bị youtube quét gắn cờ cộng đồng ngay. Anh em lưu ý khi up video những điểm đó nhé. Không up video dùng thẻ yt:stretch hoặc yt:crop nữa. 2 loại thẻ này là mục tiêu tấn công của yt. lượng video up trong ngày trên mỗi kênh và mỗi máy tính cũng nên hạn chế lại
hôm qua em đi 8 kênh bác ạ :)) may gà vẫn chưa phát bệnh

Mấy chú mà giât tít câu views, hồn trương ba da hàng thịt là anh cũng report :v .. Hảo hán nào ra tay trước vậy :cool:

Thanh niên cứng của VN, hàng re-up mà cứ như chính chủ vậy, mạnh miệng quá :D

mình nghĩ không phải là do report đâu, mình vừa đăng lên chết luôn :v cũng bị nội dung giống bạn ,chắc youtube quét đấy

Thông tin mới là bây giờ "Video bị từ chối (nội dung ko phù hợp)" tương đương 1 gậy cộng đồng.

Ko có ý j nhưng m cũng ghét mấy video cứ lồng vào cái ti vi. Thấy là chả bjo xem

sẽ theo cách của bạn xem sao
3 kênh cứ lên video là chết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics