Thành lập hội MMO chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền online

Sao ko post luôn cái forum để mọi người vào báo danh lên đi chủ pic :D

Làm chính đáng. Ko kéo. Mà tự nguyện người ta đến

Mjk thấy bạn cũng hiểu biết khá nhiều mà cũng tham gia vào hội này nữa cơ à?
Bạn nên chia sẻ chút kiến thức của bạn và giúp đỡ các bạn newbie thì có lẽ các bạn ấy sẽ cảm kích bạn rất nhiều đấy bạn ợ :)
Ko dám đâu. Bác mới là người kinh nghiệm đầy mình. Cũng nên chia sẻ cho mọi người chứ dạo này ẩn dật nhiều quá :D
Mình gà mờ lắm nên thấy ai chia sẻ kinh nghiệm là nhảy vô hết. Mình còn gà thì phải chịu khó học hỏi mừ. :D
Nhưng có vẻ như MMO4ME mới thực sự là sân chơi tốt nhất cho những ai thực sự muốn kiếm được tiền từ Internet:D

1 vé
nick forum: trongthanh
yahoo: quangthanh2604

nick: haingan2222
yh: haingan2222
chuyên offer,captcha, mấy cái khác bít ít

mình với :p
nick: tungny
yh: mrphan1994

Nick Forum: tuanbimt1995
Yahoo!Messenger : tuanbimt1995

Bạn nào mình chưa contact thì liện hệ mình nhé! Tại bận quá.

Mình cí 1 visa dk fanbox nhé dành cho ai nhanh tay này . 1M1L4-FP3RG-34WDX-87KJ7-L4TC9.

xin 1 slot : yahoo : whynotme1279

Nick forum: reyinh
Yahoo: athangnhi
Chi go Captcha, chu chua lam gi bao gio. T-T

:( Nick forum : vubaduc93
yahoo: [email protected]
trước giờ vẫn gõ pix- nhưng mới gãy tay không làm việc được - nên cho em hóng kiếm chút được không - được đồng nào sào đồng đấy - nợ nhiều quá

Tất cả vì tiền. Mà đồng tiền kiếm ra bằng công sức mình bỏ ra? Lòng người khó đoán...^^ Việc gì phải đoán lòng người ra sao? Có làm việc có hưởng thành quả.
đoán vì ko biết bạn làm j,ấp a ấp ủng, làm mấy pic rồi mà,có ai theo đâu,chỉ newbie chưa hiểu mới theo,tôi dám cá ai theo mà thành công tôi hướng dẫn cho bạn đó thêm 1 cách kiếm ra tiền bằng tiền bạn đang làm dc với chủ pic này

Nói thẳng ra thì có bác nào thử tìm xem có ai vào mmo mà không vì tiền hay không? Thế thì mất đy ý nghĩa của chính cụm từ này rồi còn gì nữa? Vậy nên ai không muốn tham gia thì cũng góp ý thôi chứ rảnh rỗi ngồi phán lung tung. Có mất gì của mấy thánh đâu mà mấy thánh cứ phải như vậy chứ. Nếu rảnh và tốt thì tham gia nhóm chia sẻ cho ae đy. Còn ai không biết thì tham gia tìm hướng đy chung thôi. Nhóm chủ yếu dành cho newbie thảo luận với nhau. Cũng tốt đấy chứ. :D
Thôi thì xin 1 chân vào cho vui :rolleyes:
Nick Forum: cocnan343
Yahoo: cocnan343
hix,chẳng mất j,mà làm phúc phải tội rồi,ok chỉ nói theo ý kiếm của tôi và 1 số bạn thôi,bạn nào theo ddungwwff quan tâm lời của mình và 1 số bạn đã hiểu

Nick 4rum: Quydv
Yahoo: baby_im_sorry_Q2 nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week