Thành lập group mua kèo tại LadBets, site đã được verify

Status
Not open for further replies.
Vậy bạn tìm hiểu tới đâu về site này rồi. Chứ mình tìm hiểu sơ sơ qua thì thấy cổng thanh toán có cho thanh toán qua ngân hàng Vietcombank thì mình có thể phán 80% là site của mấy tay Việt Nam làm kiếm cơm rồi

vừa bình chọn cho thớt bằng cách report với cú pháp " Quảng cáo site mua bán Tips trong 4rum " R.I.P nhé

Vậy bạn tìm hiểu tới đâu về site này rồi. Chứ mình tìm hiểu sơ sơ qua thì thấy cổng thanh toán có cho thanh toán qua ngân hàng Vietcombank thì mình có thể phán 80% là site của mấy tay Việt Nam làm kiếm cơm rồi

kaka,cũng hơi nghi nghi,thế thì có thể là ml nào clone rao vặt site,anh em chờ đã nghe ngóng tình hình thoy

Hồi sớm làm thử 1 order bằng cách chọn thanh toán qua Vietcombank thì nó trả cho cái mail sau:

Email có cung cấp cho số tài khoản Vietcombank tại TPHCM - Thanh toán bằng VND với số tiền là 3,842,550 . Từ đó suy ra đây chính là site của mấy ông VN nhà ta lập ra. Còn cái trang Verifiedbets gì đó cũng chính là tự lập ra và Clone mấy site tip vào thôi, chứ có tổ chức cá cuợc nào Verify cho đâu mà uy với chả tín ở đây hehe.

Suy ra đây là topic rao vặt site bán TIP của mấy bác VN nhà ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week