Thánh bắt rung đây chăng :D

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
close

Last edited:
Bác này chơi lớn thật, đại gia có khác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bắt rung thì hên xui, cứ phút 85 thì odd 3x, mà chơi vậy là một thú vui, yếu tim thì nên tránh

bắt rung thì hên xui, cứ phút 85 thì odd 3x, mà chơi vậy là một thú vui, yếu tim thì nên tránh
10 trận thế nào cũng win ít nhất 2-3 trận, may mắn thì được 4-5 trận, xui thì tèo cả 10 :D:D:D

10 trận thế nào cũng win ít nhất 2-3 trận, may mắn thì được 4-5 trận, xui thì tèo cả 10 :D:D:D

Thắng thua quan trọng gì, quan trọng là kiếm được tiền, tháng cứ đều đều vài k là ấm rồi :D

p85 x3, thế ngay những p đầu tiên thì dc x bao nhiu thế bạn ?

p85 x3, thế ngay những p đầu tiên thì dc x bao nhiu thế bạn ?

Ngay phút đầu mà bắt over 0.5 thì được từ 1.01 -> 1.1 tuỳ trận

Ngay phút đầu mà bắt over 0.5 thì được từ 1.01 -> 1.1 tuỳ trận
gấp 10 lần á hả bạn ?
mình ko có chơi, bạn ghi theo thuật ngữ riêng, mình ko hiểu đc :D

gấp 10 lần á hả bạn ?

Thì 1.01 là x 1.01 đó, nghĩa là nếu cậu bắt trận đấu có bàn thắng từ phút đầu tiên thì bet 100$ nếu thắng thì được 1$

gấp 10 lần á hả bạn ?
thôi đừng tìm hiểu con đường tội lỗi nữa, đứng ngoài được thì đứng vững luôn nha

Thì 1.01 là x 1.01 đó, nghĩa là nếu cậu bắt trận đấu có bàn thắng từ phút đầu tiên thì bet 100$ nếu thắng thì được 1$
gì mà ít dã man vậy ?
thế sao bác kia bảo cược phút 85 thì lại dc x3 là thế nào bạn ?

thôi đừng tìm hiểu con đường tội lỗi nữa, đứng ngoài được thì đứng vững luôn nha
tìm hiểu thui, chắc gì đã chơi :D

Thắng thua quan trọng gì, quan trọng là kiếm được tiền, tháng cứ đều đều vài k là ấm rồi :D
1 tháng kiếm vài k thì chắc mỗi trận bác đánh hơn 100$, bái phục :)

1 tháng kiếm vài k thì chắc mỗi trận bác đánh hơn 100$, bái phục :)

Odd 5.5 bet 20$ thì odd thường bet bao nhiêu $ thì x lên là ra thôi mà :D

bác đang bet site nào đấy ib em theo với đêm này ck c1 rồi làm tý cho nó hưng phấn à :(

gì mà ít dã man vậy ?
thế sao bác kia bảo cược phút 85 thì lại dc x3 là thế nào bạn ?
phút thứ 1 thì có 90 phút để ghi 1 bàn, dễ đsung không, phút 85 thì khó gấp 18 lần nên ăn cao là đúng rồi

phút thứ 1 thì có 90 phút để ghi 1 bàn, dễ đsung không, phút 85 thì khó gấp 18 lần nên ăn cao là đúng rồi
à vậy là đoán xem phút tiếp theo ăn đc bao nhiu trái, chứ ko phải đoán xem đội nào win hả :D

Vãi thánh tiêu đề là đánh rung mà thánh tưởng đánh win :( thua
có chơi môn này bao giờ đâu thím :D sao biết đc rung là cái gì :D

bác đang bet site nào đấy ib em theo với đêm này ck c1 rồi làm tý cho nó hưng phấn à :(

Đánh bóng muốn ăn thì chỉ chơi mấy kèo cỏ thôi, còn các thể loại như c1 với ngoại hạng thì nói thật đánh để xem cho vui thôi, chứ chơi mấy cái đấy về lâu dài chỉ chết thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom