thằng *** [email protected] scam (fake )

Status
Not open for further replies.

gamedola

Hero
Reactions
461
MR
0.897
Facebook
Follow me on Facebook

móa gd xong nói không biết cúng cô hồn 300k

Last edited by a moderator:
ảnh up lại đi bạn ơi:binhsua04:

Ăn fake yahoo rùi :|, vào detail mà xem lại yahoo đi bạn :(

Thấy được hình chết liền!

chắc là fake rồi, mod này mình dg mấy lần tuy hơi rẻ nhưng rất nhanh, 300k chả đáng để lừa

Fix cho chủ thớt

nó add nick cậu nên cậu ko biết bị fake nick, mở chi tiết liên lạc nick đó là thấy

cám ơn các pác giải thích cho em hỉu...300 400k với em thì không sao hết.nhưng tức là mỗi lần sell ex thẻ là bị các pác ném gạch chọi đá bảo em scam,nhưng em toàn bị scam.mmo em bị scam 3 lần,thằng vvinaphone1.ctth,giờ là thằng này..em làm thầu bóng đêm đánh cho khách kiếm cỏ it nhất là 1tr>>>>mấy trăm thì đâu có tiếc gì.em chỉ biết chơi game+bet bóng thôi chứ còn mấy vụ này thì ngu lắm.em ở lái thiêu,bình dương sdt 0919939987 khi nào các pác muốn ex thẻ thì alo em,nhưng nói trước 2h trưa đến tối em mới online,còn 7h sáng đến 2h là ngủ.thấy kiếm tiền trên mạng nên vào học hỏi thôi coi như là tiền học phí hì hì

Animax chuyên bán thẻ mà, ở đâu ra mà mua thẻ. Fake rồi :binhsua10:

Tốt nhất mọi người chỉ giao dịch qua topic chứ không nên giao dịch qua yahoo :)

ăn quả face yh 100%.chứ max mà nó thèm 300k cho mệt

cám ơn các pác giải thích cho em hỉu...300 400k với em thì không sao hết.nhưng tức là mỗi lần sell ex thẻ là bị các pác ném gạch chọi đá bảo em scam,nhưng em toàn bị scam.mmo em bị scam 3 lần,thằng vvinaphone1.ctth,giờ là thằng này..em làm thầu bóng đêm đánh cho khách kiếm cỏ it nhất là 1tr>>>>mấy trăm thì đâu có tiếc gì.em chỉ biết chơi game+bet bóng thôi chứ còn mấy vụ này thì ngu lắm.em ở lái thiêu,bình dương sdt 0919939987 khi nào các pác muốn ex thẻ thì alo em,nhưng nói trước 2h trưa đến tối em mới online,còn 7h sáng đến 2h là ngủ.thấy kiếm tiền trên mạng nên vào học hỏi thôi coi như là tiền học phí hì hì
làm việc cả tháng k bằng bạn dạng **** 1 đêm r........=))

ghét nhất mấy đưa scam, làm không lo làm đi scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom