[thằn lằn] Tìm cách tiêu diệt nó

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
số là vầy, nhà em thằn lằn nhiều quá, cứ ị tùm lum, hỏi bà kon cô bác.

Ai có cách nào để em nó ra ngoài đảo hoang chơi với Robinson hay không???

Bọn thằn lằn này ác như cá thát lát ý, ị tùm lum

đợi nó đến nhìu song đập đổ nhà cho chúng nó chết 1 lúc hết cả lũ?từ mai sẽ khong còn con nào tới nữa?

kiếm cái súng cao su đi săn thằn lằn :))

mua thằn lằn cái mang thả sang nhà hàng xóm tự nhiên nhà hết thằn lằn :D

Ai có cách nào để em nó ra ngoài đảo hoang chơi với Robinson hay không??? mua cái tàu đưa tụi nó ra là đc:binhsua25:

mua thằn lằn cái mang thả sang nhà hàng xóm tự nhiên nhà hết thằn lằn :D

xịt muỗi nó đi không anh em. Đệt mợ nó, lâu lâu đang captcha, nó làm 1 bệch tức điên người. Khốn nạn, tụi nó biết lựa chỗ lắm. Chỗ trống không đi, chọn chỗ nào đang ăn kom hay mình đang ngồi là nó....

Kì này phải lấy vốn lẫn lời mới dc. :binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33:

hình như con thằn lằn này là con rắn mối hả, mình nhớ là đi ăn mấy lần, ngon lắm ^^ Bắt làm thịt đi bạn ^^

đi tới đâu thấy hơi nghi nghi là phải ngước lên nhìn rồi mới dám ngồi. thấy có nó trên đó thì có cho tiền cũng ko dám ngồi nữa. nó mà buồn buồn nó buông tay thì chỉ có mà hồn vía lên mây :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

- - - Updated - - -

hình như con thằn lằn này là con rắn mối hả, mình nhớ là đi ăn mấy lần, ngon lắm ^^ Bắt làm thịt đi bạn ^^

thằn lằn là tiếng miền nam, còn miền bắc gọi là thạch sùng hay gì đó

Thằn lằn là con vật có ích, có nó trong nhà sẽ ít muỗi và nhất là sẽ không có bồ hóng bu bóng đèn. Có đập thì đừng đập chết hết mà chừa lại vài con nghen thớt :D:D

"Còn zeek cưỡi ngựa bắn cung, zeek die lượm thum bắn thằm lằn". Chuẩn k thớt ơi nếu thấy bắn 1 mình buồn cho tham gia với nhé :binhsua25:

xịt muỗi nó đi không anh em. Đệt mợ nó, lâu lâu đang captcha, nó làm 1 bệch tức điên người. Khốn nạn, tụi nó biết lựa chỗ lắm. Chỗ trống không đi, chọn chỗ nào đang ăn kom hay mình đang ngồi là nó....

Kì này phải lấy vốn lẫn lời mới dc. :binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33:
http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20100625022857AA45mYB
cách của bác cần tìm đó?bác nhác tìm lại post lên đây nữa

Hình như bạn nói đến "Thạch sùng"???
Chứ thằn lằn phân của nó ở đâu còn chẳng biết ấy

Mua cây tia lazer về, tối nằm trên giường ngó lên tường rọi vào mắt nó là rớt lộp độp. Xem như game tối nào cũng luyện là bọn nó sợ bỏ đi thui à . Đã có proof nhưng lâu rồi làm biếng lục .

Hình như bạn nói đến "Thạch sùng"???
Chứ thằn lằn phân của nó ở đâu còn chẳng biết ấy

phân của nó có đuôi màu đen, đầu màu trắng. tưởng tượng là em rùng cả mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week