Tutorial Thân gửi các bạn newbie

các pro cho mình hỏi mình có 1 lượng ssh contry nào đó mà đem đi lead vài con off giống nhau(thực ra nó cũng là 1 con nhưng chỉ thay tên đổi họ 1 chút),trong cung 1 net. như vậy thì có bị coi là trùng ip ko nhỉ?và liệu có ổn ko ?
vâng xin chúc mừng bạn ... bạn đc pay mình xin cùi :v

Các pro cho e hỏi 1 con off khi lead qua 1 tuần (vẫn còn cap) thì có thể reset ip ngày đầu tiên đã lead đó được không. ( vì chạy qua site check trùng ip lead nên ssh đã lead sẽ bị chặn và ssh cũng hạn chế). cần tham khảo.
Ko nhá ... cái này do thằng adv check chứ net not check ... làm vậy là trùng IP

chỉ sợ các thím mới vào nghề chưa biết fix mấy cái lỗi cơ bản đã đi tìm mua autolead thôi =)) với mấy thím mua full bộ tool làm offers nhưng éo biết công dụng của tool là gì :D
Tiền bối nói chí phải ... haha

Ý nói là mấy thánh kiếm đc 1 tháng 100k$ thì chỉ đếm được trên đầu ngón tay bạn ơi, mình nói riêng off và cheat nhé!
Đầu tư tầm 50 con iphone làm món IOS liệu có khả thi ko bác nhỉ

Đúng là học học nữa học mãi :D

offer là cái thứ làm 1 tháng ăn cả năm, fail thì làm tiếp rồi cũng đến lúc ăn thôi, gặp vận đỏ có con ngon mà múc thì 1 tháng là kiếm đủ. Các thanh niên hãy vững tâm mà chiến!

cho mình hỏi con off nó yêu cầu "Device targeting: iOS 9.0+ (Majority have to be 10.0+ as per Apple statistics)"
con này làm sao fake đc Apple statistics mình làm bằng autolead :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back