Announce [Tham khảo] Bộ lịch tết MMO4ME

Ads MMO

Staff member
Moderator
Reactions
3,692
MR
1.414
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào tất cả thành viên forum MMO4ME.com

Cũng đã sắp đến Tết rồi, vèo cái lại sang năm mới. Năm trước do thời gian quá ngắn nên BQT mới thử nghiệm dành cho các Mod, năm nay lên kế hoạch tạo bộ lịch Tết có in diễn đàn MMO4ME.com cho các member. Mình tạo topic để xin ý kiến thành viên, đồng thời khảo sát xem có khoảng bao nhiêu người muốn lấy bộ lịch Tết này.
Mình tìm hiểu vài cty để in bộ lịch thì có loại lịch in bìa như thế này là phù hợp nhất để in ảnh kỉ niệm cho diễn đàn.

Ảnh bên trên là mình họa dạng bìa lịch Tết, giá khoảng 150k đến 200k tùy theo kích thước + phí vận chuyển.
Vậy những ai muốn đặt hàng lấy bộ lịch Tết thì chấm phẩy vào đây để mình tham khảo số lượng. Đồng thời anh em cho ý kiến + ý tưởng bộ lịch Tết nào khác cho mình biết nha.
Bên dưới là ảnh sẽ in vào bìa lịch Tết

Ae có ý tưởng gì khác không ?
Năm đó mình đã thử thì nhận thấy chỉ có 1 cách duy nhất là làm hình rồi dán lên mẫu lịch có sẵn.
Chứ không làm được với bên nào nếu muốn thiết kế riêng cho forum, họ làm là vài nghìn bộ thì họ mới làm chứ không làm 2 3 chục bộ đâu :(

Upvote 0
Chào tất cả thành viên diễn đàn MMO4ME.com

Cũng đã sắp đến Tết rồi, vèo cái lại sang năm mới. Năm trước do thời gian quá ngắn, BQT mới thử nghiệm dành cho các Mod, năm nay lên kế hoạch tạo bộ lịch Tết trong diễn đàn MMO4ME.com cho các thành viên. Tôi tạo chủ đề để xin ý kiến thành viên, đồng thời xem theo dõi có khoảng bao nhiêu người muốn lấy bộ lịch Tết.
Mình tìm hiểu vài công ty để trong bộ lịch, có loại lịch trong bìa nhất như thế này là phù hợp để in kỷ niệm cho diễn đàn.

Bên trong ảnh là mình vẽ dạng bìa lịch Tết, giá khoảng 150k đến 200k tùy kích thước + phí vận chuyển.
Những ai muốn đặt hàng lấy bộ lịch Tết thì chấm phẩy vào đây để mình tham khảo số lượng. Đồng thời anh em cho ý kiến + ý tưởng bộ lịch Tết nào khác cho mình biết nha.
Bên dưới là ảnh sẽ vào bìa lịch Tết
View attachment 137545
cham kk

Upvote 0
Cũng gần hết năm 2021 rồi, em xin phép đào mộ để các bác lại bàn tán :D :D
Cũng gần hết năm 2022 rồi, em xin phép đào mộ để các bác lại bàn tán :D :D

Upvote 0
Nếu tổ chức được luôn thì càng tốt nè. Mình đang cần người để triển khai cái này
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Upvote 0
Cũng gần hết năm 2023 rồi, em xin phép đào mộ để các bác lại bàn tán :D :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,349
Latest member
nhannguyenmkt